Nilichokiona jana mkutano wa ACT-Wazalendo

Nilichokiona jana mkutano wa ACT-Wazalendo

Mnakijaji act as no chama kikubwa jadili hatua yao na uchanga wao he vyama vyingine katika umri was act walifanya haya

By the way nauza samaki wa mapambo nakuletea had ulipo 0657656697
 
Una jaribu kumrekebisha au na wewe ni Kama wale waalimu wahuni waliovamia fani ya ualimu?
Ualimu wito bana,Kama kakosea kuandika Afannde inaweza ikawa typing error ,sio kumkoromea Kama wale waalimu wako wa mwendo kasi.
Afannde ndio nini?

Kama mwenyewe hujui unarekebisha nini sasa
 
Yeye aliona hicho alichotueleza, hebu na wewe tueleze ulichokiona huko ikiwemo hizo " content", maana msitake kupangia watu waeleze kile ambacho hawakuona huko!
aliyemtuma aje atoe taarifa nusu nani?? Alikwenda kuangalia makosa ili aje apost na kupongezwa na watu aina yako.
 
Zitto kabwe nilikuwa namkubali na kumuelewa lakini kutokana na unafiki wake nimemkataa
 
aliyemtuma aje atoe taarifa nusu nani?? Alikwenda kuangalia makosa ili aje apost na kupongezwa na watu aina yako.
Yeye amechagua angle hiyo, sawa na wewe ulivyochagua angle ya "content" ambayo hata hujatuwekea hapa! Ni kawaida kwa "maripota" kama wewe na mleta uzi, mkienda kwenye tukio kama hilo la ACT mnaweza kuwa na angle tofauti ya stori, inakubalika shehe!
 
Kosa letu ACT ni kupambana na ujinga popote ulipo iwe ni ccm au kwa wapinzani wenzetu na ndio maana baadhi ya wenzetu hawatupendi- By prof.Kitila Mkumbo

Kauli hii inamgusa mtoa post na wanachadema wote ambao kimsingi Chama na viongozi Wao wamewajenga zaidi katika siasa za propaganda.Hamziwezi siasa za hoja.NDIO MAANA MNATEGEMEA SANA MAKOSA YA CCM ILI MTAFUTE KIKI.Mimi nadhani mwisho wa siasa za propaganda na kuchafuana zinapitwa na wakati.

MTAGANDA KWA UZEE WA PROPAGANDA.
Bahati mbaya sana Prof Mkumbo mwenyewe ameishakokotwa na siasa za propaganda, hana jipya!
 
Naona kuna umuhimu wale magreat thinker tukarudi kutoa michango yetu kwa maana jahazi la Jukwaa la Siasa linazama. Watu hawana hoja za msingi, Jukwaa limekuwa la thread za majungu majungu hata wale wenzangu na mimi nao wamekuwa wachambuzi wa siasa. Eti ACT ni ya wana Kigoma, sasa CHADEMA nayo tuseme ni mali ya nani DJ, au Wachaga? Nimeuliza tu, wala sina ugomvi na mtu.
 
Haa Mkuu Mleta Mada Siku NYINGINE Usije Ukayasema Haya Uliondika Ukiwa Kigoma,Uvinza,Kasulu,Kibondo,Buhigwe,Manyovu,Murusi,Mulyabhibhi,
 
Chadema endeleeni kutafuta Kiki ipi itawafaa kuanzisha UKUTA, Kuingilia masuala ya CUF au kujenga bifu na ACT tafuteni Kiki ipi njema?

MTAGANDA KWA UZEE WA PROPAGANDA.
 
Chadema wanatafuta Kiki wasaidieni:
1)Kujenga UKUTA
2)Kuingilia mgogoro wa CUF
3)Kuanzisha upya bifu na ACT
4)Kueneza siasa za ukabila nchini

MTAGANDA KWA UZEE WA PROPAGANDA.
 
Chadema wanatafuta Kiki wasaidieni Jamaa
1)Kujenga UKUTA wakutane na JMP

2)Kuingilia mgogoro wa CUF wakumbane na akili kubwa ya Prof.Lipumba

3)Kufufua upya bifu na ACT wakumbane na nguvu ya hoja

4)Kueneza siasa za ukabila nchini wakumbane na laana ya Ubaguzi katika siasa

MTAGANDA KWA UZEE WA PROPAGANDA
 
Afande sele ni mwanachama wa kawaida.
Pia Selenhama nafasi maana chama ni cha wana Kigoma
 
Back
Top Bottom