Nilichogundua: WanaJF wengi ni maskini jeuri

Nilichogundua: WanaJF wengi ni maskini jeuri

Katika maisha fanya kile ambacho kwako n sahihi kufanya ukiangalia wenzio wanafanya Nini au wanatumia pesa hovyo hovyo utaumia Sana

Kila mtu anautafutaj wake na mipango yake katika maisha yake ya dunian kwahyo usiongee Sana utaumia Sana

Pesa Ni Zaid ya maji inapopatikana lazima utumie huwez kujitesa wakat una milion kadhaaa bank
Na akuna tajiri alieanzia na ubahir kuwa tajiri na angali watu wote mabahiri utajiri wao Ni wa kishirikina


Sent using Jamii Forums mobile app

Siongelei ubahili huo unaodhania
Ubahili wa kugawa hella kama karanga ndo nauongelea,
Ubahili wa kuwa mchumi ndo naouongelea,
 
Siongelei ubahili huo unaodhania
Ubahili wa kugawa hella kama karanga ndo nauongelea,
Ubahili wa kuwa mchumi ndo naouongelea,
Hakuna mchumi bahili aiseee na ukiona ana gawa pesa jua anazo na Kama Hana anajua anazitoa wapi

Nilichogundua una element flan hv za wivu wa kimaendeleo ambao hauna tija kwako

Maisha haya fanya ya kwako mambo ya mtu Ni choo achana nayo yatakuchafua

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sawa.. nachohitaji ni kujua maisha ni nini kwa jinsi unavyoelewa wewe.. Haya niambie maisha ni nini?

Ata nikikueleza haitosaidia maana we si mimi na utataka ubishi wa kitoto, maana we’re two beings living in different worlds
 
Ata nikikueleza haitosaidia maana we si mimi na utataka ubishi wa kitoto, maana we’re two beings living in different worlds
Nimekupa za mwakinyo kubali mkuu umeshindwa..yaani ungejibu hili swali ungekula maswali mahususi
 
It depends with someone’s perspective
You’ll be foolish to expect the same answer with me
Sasa kwanini unawaponda wenzio kuwa hawajui maisha wakati jibu unalo?
Wewe unavyoyaona maisha haiwezi kuwa sawa na mwingine
 
Watema povu wote humu wana maisha choka mbaya. Usikute hata bandle la kuingia JF wanagongea ili waonekane matawi. Zamani kuna msemo ulisema "unadhifu huficha umaskini" ila siku hizi "internet inaficha umaskini zaidi". Maana kila mtu hapa anajinasibu kuwa ametusua life. Hakuna choka mbaya JF.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Inaeelekea hadi mwaka unaisha hujawahi jiunga bando la 10,000 hata mara moja. Pole sana.
 
Back
Top Bottom