Nile vitu gani sauti yangu iwe nzito?

Nile vitu gani sauti yangu iwe nzito?

Nenda kwenye mafunzo ya Al Shababu....! Nasikia wana branch pale Mtwara.!
 
Habari jf Nadhani sijakosea kuweka hii post yangu ktk jukwaa la jf doctor
Shida yangu ni kwamba ninasikia kuwa mtu mume akiwa na sauti nzito mpaka kiasi ya kutosikika vizuri huwavutia Wanawake, nami naomba nijue kama kuna vyakula nile ili sauti itoke ya bezz.
Kwenu wadau.
Anza kuhubiri magengeni na sokoni mkuu, itakua bezz automatically..na utaweka hazina yako mbinguni!


tragedy of the commons
 
hata ukiwa na kisauti kama cha eriq wa vituko show, ila wallet imejaa wekundu wa kutosha basi wewe utawapata hao wa kila aina, mpk utashindwa wewe, watu wanapiga Tshs na dolali tu, sauti mbwembwe.
 
Vere simpo chalii:

Chukua nusu kilo ya mchanga wa baharini, changanya na DAWASCO mma kisha koroga mpaka uchanganyike vizuri.

Ongeza vijiko vinne vya asali na majani ya chai kwenye huo mchanganyiko weka na tangawizi iliyosagwa.

Chukua nyanya kata vitunguu mma vinne weka na chumvi kwa mbaaaaaaliiiii.

Kama nyumbani kuna panya, kamata wawili wachune ngozi kisha waweke kwenye sufuria iliyojaa mma kwa dakika 17 na sekunde 3 tu. Usizidishe tafadhali.

Kusanya mabungo sita, yakate na umwagie tunda zake kwenye sufuria ya panya.

Kisha nenda saluni ukanyoe nywele nusu upande.

Okota hizo nywele uchanganye kwenye ile mixer ya kwanza.

Weka dirishani kwenye chumba unacholala mpaka asubuhi.

Darasa linaendelea kesho. tuanzie hapo kwanza. Ukifanikisha step hii niambie
 
Vere simpo chalii:

Chukua nusu kilo ya mchanga wa baharini, changanya na DAWASCO mma kisha koroga mpaka uchanganyike vizuri.

Ongeza vijiko vinne vya asali na majani ya chai kwenye huo mchanganyiko weka na tangawizi iliyosagwa.

Chukua nyanya kata vitunguu mma vinne weka na chumvi kwa mbaaaaaaliiiii.

Kama nyumbani kuna panya, kamata wawili wachune ngozi kisha waweke kwenye sufuria iliyojaa mma kwa dakika 17 na sekunde 3 tu. Usizidishe tafadhali.

Kusanya mabungo sita, yakate na umwagie tunda zake kwenye sufuria ya panya.

Kisha nenda saluni ukanyoe nywele nusu upande.

Okota hizo nywele uchanganye kwenye ile mixer ya kwanza.

Weka dirishani kwenye chumba unacholala mpaka asubuhi.

Darasa linaendelea kesho. tuanzie hapo kwanza. Ukifanikisha step hii niambie

Kazi hio ni rahisi natarajia kuifanya leo
 
Mkuu.
1.Kunywa Uji Kikombe Cha Chai Mara 2 Kutwa Kwa Siku7.Baada ya hapo Sauti Itaanza Kubadilika Taratibu.
2. Penda Kunywa Maji Baridi Na Punguza Matumizi Ya Chumvi
 
Kuwavutia wadada tafuta shekeli bhaaaasi
 
Vere simpo chalii:

Chukua nusu kilo ya mchanga wa baharini, changanya na DAWASCO mma kisha koroga mpaka uchanganyike vizuri.

Ongeza vijiko vinne vya asali na majani ya chai kwenye huo mchanganyiko weka na tangawizi iliyosagwa.

Chukua nyanya kata vitunguu mma vinne weka na chumvi kwa mbaaaaaaliiiii.

Kama nyumbani kuna panya, kamata wawili wachune ngozi kisha waweke kwenye sufuria iliyojaa mma kwa dakika 17 na sekunde 3 tu. Usizidishe tafadhali.

Kusanya mabungo sita, yakate na umwagie tunda zake kwenye sufuria ya panya.

Kisha nenda saluni ukanyoe nywele nusu upande.

Okota hizo nywele uchanganye kwenye ile mixer ya kwanza.

Weka dirishani kwenye chumba unacholala mpaka asubuhi.

Darasa linaendelea kesho. tuanzie hapo kwanza. Ukifanikisha step hii niambie

dah! Bangi za kuvuta umejificha chooni mbaya kumbe
 
Vuta bangi asubuhi, mchana na jioni kwa mwezi mmoja alafu usile chakula mara kwa mara, tumia viroba kwa wingi ikipata gongo ni nzuri zaidi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom