Hannah
JF-Expert Member
- Aug 28, 2015
- 10,245
- 42,008
Au best umeandikia wangapi.? Mana kila mtu atahisi ndio spesho wani.[emoji41][emoji41][emoji41][emoji41][emoji41][emoji41][emoji41][emoji41][emoji41]
Au best umeandikia wangapi.? Mana kila mtu atahisi ndio spesho wani.[emoji41][emoji41][emoji41][emoji41][emoji41][emoji41][emoji41][emoji41][emoji41]
tumebakisha taarabu ya vurugu na matusi.Na ulikuwa unabamba haswa, sometimes napita pale culture karibu na kwa "balozi" naangalia sana lile jumba halafu nabaki naskitika
Ataitika jamaniUkiongea nae mwambie Relief namsalimia
[emoji848][emoji848][emoji848][emoji848]Mmmmhhhhhh, humu there are ghosts na ......
[emoji2088][emoji2088][emoji2088][emoji2088][emoji2088][emoji2088][emoji2088]NAWAJUA mimi, tena wangekuja hapa kila mmoja angetaka yeye ndio aweee.....
Namjua kama navyokujua wewe jamani, najua nyie watani tuu!Kwa hiyo unaamini mimi namsingizia?? Hata kama mmejuana kitambo jamani
[emoji7][emoji7][emoji7][emoji7][emoji7][emoji7]Nimekumbuka kweli..
Nakupendaga sana tuu jamani!!
Tumetoka mbali ujue!
That's a wise decision.Siotei
Nimekusamehe sasa usinisingizie tena[emoji7][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Nisamehe mimi jamani
😂😂😂😂😂😂 AmenTusio kwenye list tunasema Ameen
Doh... Mzeebaba wote hao wamekusumbua!!😀Huu wimbo kwa kweli unawafaa watu ambao wamesababisha vijana kulaumu macho yao kwa kuona.
List ni kama ifuatavyo.
Khantwe
cute b
Zuriel_cfc
Sakayo
kapeace
Hannah
Mzigua90
Zesh
Saint anne
Fragaria
Shunie
Madam vivian original
Vi rendra
ledada
Na wengine weeeeeengi.
Tena believe me, kwenye huo utafiti umetajwa na chai chapati mbili. Kuna yule nampenda manengelo,unamjua?? Na yeye kataja wa kwakeHuyo aliyenitaja mimi kanionea. Maana babe wangu General Mangi hawezi kunishuhudia uongo.
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Baharia huyo
Best anajijua mwenyewe.Au best umeandikia wangapi.? Mana kila mtu atahisi ndio spesho wani.
Kabisaaaa!tumebakisha taarabu ya vurugu na matusi.
zamani unakwenda kuangalia live performance ya taarab pembeni yako unamuona raisi na makamo wake, waziri mkuu.
ustaarabu mwanzo hadi mwisho
Ntashkuru sana.Ataitika jamani
Unawaza nini???[emoji848][emoji848][emoji848][emoji848]
Hahaahahahahahhahaahah[emoji2088][emoji2088][emoji2088][emoji2088][emoji2088][emoji2088][emoji2088]
Hapa umesema aiseeeeNamjua kama navyokujua wewe jamani, najua nyie watani tuu!
Kumsingizia najua huwezi, na yeye kusingiziwa najua pia sio rahisi
I believeThat's a wise decision.