Profesa ntare nkobe
JF-Expert Member
- Feb 5, 2018
- 6,954
- 8,148
FactNa huwa mara nyingi tunahukumiwa kwa vitu vidogo sana.
FactNa huwa mara nyingi tunahukumiwa kwa vitu vidogo sana.
NAWAJUA mimi, tena wangekuja hapa kila mmoja angetaka yeye ndio aweee.....[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Nawaza tuu jamani ungemuita nanii, ila waache wapumzike tuu
Ahsante sana kwa kweliBarikiwa sana jamani
SioteiWhat's done is done!!
Wewe otea tuu.
Kwa kwa kwaDuuh, mimi nasingiziwaga [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Wapi?? Kwani hujawahi kuuskiliza???Dah huu wimbo umenifanya nijihisi niko wapi sijui
PoleeeeeLoh leo ndiyo nimejua jinsia ya huyu Zuriel_cfc maana nilikuwaga sielewi kama ni ke au me
Atakuja hapa kuthibitisha
Mkuu kumbe mambo yako haya pia???Moyo umesalitika na sababu macho yangu
Na ninadhirika nimekiri wenzangu
Mwisho nitafedheheka kupenda kitu si changu
Ni laumu macho yangu au moyo nambieni?
Umeuliza swali jawabu nakuletea
Uwamuzi wa halali hukumu isiyo hatia
Itakuwa ni muhali kimoja kukionea
Laumu vyote viwili usilaumu kimoja
Macho yangu yamenena lawama hizi si zangu
Mie kweli nimeona hazifumba mboni zangu
Moyo subira hauna niutendeje wenzangu?
Nilaumu macho yangu au moyo nambieni?
dah huu wimbo original version aliimba marehemu maulid machaprala.
mungu amlaze pema peponi.
mimi nitalaumu viungo vyote viwili
Haraka haraka hebuuuuuEeeh nimeitika ... Ngoja nikasikilize then nitarudi Kutoa neno
Hata wewe pia?? Unanikandamiza???Amewaonea sana
old taarab ndio mziki wetu wa asili visiwani zanzibar.Mkuu kumbe mambo yako haya pia???
Kwa hiyo unaamini mimi namsingizia?? Hata kama mmejuana kitambo jamani[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Nisamehe mimi jamani
Best wewe acha tu. Utafiti wa kimya kimya umefanyika nkisaidiana na wadau humu kujua ni nani na nani anafanya macho yalaumiweKwani best huu utafiti umeufanyia wapi
😎😎😎😎😎😎😎😎😎Ulipokosea ni kutokumtaja huyo ze spesho wani.
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Baharia huyo
Yaani mzee baba tuna madhila sana sisiFact
Huyo aliyenitaja mimi kanionea. Maana babe wangu General Mangi hawezi kunishuhudia uongo.Best wewe acha tu. Utafiti wa kimya kimya umefanyika nkisaidiana na wadau humu kujua ni nani na nani anafanya macho yalaumiwe
Na ulikuwa unabamba haswa, sometimes napita pale culture karibu na kwa "balozi" naangalia sana lile jumba halafu nabaki naskitikaold taarab ndio mziki wetu wa asili visiwani zanzibar.