Hauijui, maana yake unaonekana wa kiheshima.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Acha uchochezi dear, mwenyewe status yangu siijui kabisaa!
Hata mimi nakupendaga eti, nilishakwambiaga lakini 2016/2017.
Hauijui, maana yake unaonekana wa kiheshima.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Acha uchochezi dear, mwenyewe status yangu siijui kabisaa!
Kweli mkuu mpo wachache sana. Wengine sasa balaa tupu.Wanaume wenye mapenzi ya dhati tupo wachache sana
Me najua anafanya uchochezi tu hapa.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Acha uchochezi dear, mwenyewe status yangu siijui kabisaa!
Na huwa mara nyingi tunahukumiwa kwa vitu vidogo sana.Wanaume wenye mapenzi ya dhati tupo wachache sana
Wewe ndo umeniambia leo dear, ila mie nakupendaga toka meingia humu!Hauijui, maana yake unaonekana wa kiheshima.
Hata mimi nakupendaga eti, nilishakwambiaga lakini 2016/2017.
Mungu hapendi wachochezi kabisa!Me najua anafanya uchochezi tu hapa.
😄😄😄😄😄😄Hebu otea[emoji23]
Niwaite wadau waje watoe ushuhda???[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Acha uchochezi dear, mwenyewe status yangu siijui kabisaa!
Ntaotea.Hebu otea[emoji23]
Wamepumzika jamani!Niwaite wadau waje watoe ushuhda???
Ahsante sana. Nimepata jibu la swali langu.Macho ya kulaumiwa sababu ya unafiki wake
Jamani
Kwa kweli. Pongezi tele kwa mama sakayoWewe ndo umeniambia leo dear, ila mie nakupendaga toka meingia humu!
Mie namtukuza Mungu kwa hilo, kama naonekana wa heshima! Pongezii ziende kwa mamangu mimi jamani!!!
Kweli kabisaJamani