Nikweli wasemayo?

Going Concern

JF-Expert Member
Jul 25, 2011
1,062
2,000
Hi wana wa nchi...!!
Wanadamu upenda kusema kua, kama mtu hatumii pombe, avuti fegi, hapendi kwenda disco basi atakua mpenda ngono! Ili kwenu limekaaje? Mi binafsi situmii izo mambo, but demu wangu wa kwanza nimempata chuo mwaka wa pili, kilevi changu kikubwa ni mpira, napenda sana, kwenu nyie ikoje? Peace n love guys...
 

Ndechumia

JF-Expert Member
Jul 15, 2011
1,045
1,500
Yaani mshkaji ni kilaza kinoma kila mwaka wanakamata shatIi, mwaka wa tisa? chuo gani hicho ambocho reg inadumu kwa miaka 9?
 

BPM

JF-Expert Member
Mar 10, 2011
2,761
2,000
hongera kwa kutunza bikira hadi mwaka wa pili chuo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom