Niko safarini kuja DSM.

ndetichia

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
27,663
2,000
ushafika mujini au bado usisahau kufunga mkanda ni hatari ref sharo milionea..
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,196
2,000
umeona hilo joto....khaaa!..? sijui daslama mnaishije....karibu na huku Yaeda.....
 

charger

JF-Expert Member
Nov 21, 2010
2,322
1,225
Ukifika,Hela zako unipe nikutunzie niwe nakupa kidogokidogo kina bujibuji na boflo sio watu wazuri
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
48,790
2,000
Aisee mbona hukuniambia mapema ndugu? Nishampa Bujibuji kasema ananiwekea.
NNimeenda New Africa, nikitoka hapo nitaingia Le Grand, kisha Palm Beach, nan ntapotelea Sea Cliff au Kilimanjaro Casino, halafu baada ya masaa matatu ntakupa mara 20 zaidi
 

Don Mangi

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
2,204
1,250
NNimeenda New Africa, nikitoka hapo nitaingia Le Grand, kisha Palm Beach, nan ntapotelea Sea Cliff au Kilimanjaro Casino, halafu baada ya masaa matatu ntakupa mara 20 zaidi
Nakungojea Bujibuji umepotelea wapi mwanawane?
 
Last edited by a moderator:

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,747
2,000
Sante kwa ushauri, what if niko na Cruiser ya DFP?
hizo hela umekuja nazo zote mgeni wangu? Tumekuandalia itinerary ya xmas na mwaka mupya baba, sweetlady mpe brief basi. Afu haya matangazo unataka Paw awe ananipangia muda wa kurudi home. Huna siri wewe, aaah!
 
Last edited by a moderator:

Don Mangi

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
2,204
1,250
hizo hela umekuja nazo zote mgeni wangu? Tumekuandalia itinerary ya xmas na mwaka mupya baba, sweetlady mpe brief basi. Afu haya matangazo unataka Paw awe ananipangia muda wa kurudi home. Huna siri wewe, aaah!
Hahaha, nimekujaje nazo nyingi, nishapewa ka-stipend kangu ka mradi, ni kuzitumbua tu.
We na Paw mi simo. . .hujajua mpaka leo namna ya kumshika sharubu alale?
Huyo sweetlady yuko wapi? This time mtakimbia.
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: Paw
Top Bottom