• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Niko safarini kuja DSM.

Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,206
Points
1,250
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,206 1,250
Goodmorning Chit-chatters, niko safarini kuja Dsm natokea huku porini nilikokua bhana, huku kusini, will be in dar 4 a week or two, Have a nice Sunday, love you all undoubtedly!. . .
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,967
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,967 2,000
Karibu sana
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,964
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,964 1,225
Jihadhari na vibaka ukishuka ubungo
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,141
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,141 1,500
Barua ya mjumbe wa nyumba 10' 10' umekuja nayo?
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,194
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,194 2,000
Jihadhari na vibaka ukishuka ubungo
Mpwa nami naja huko nikipata nafasi nitakutafuta, vipi umeshatoka honeymoon, mpe salama shemeji..
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,194
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,194 2,000
Kupitia kwa in english c/o jirani yake yule mwalimu wa sekondari.
aaah! umemwandikia utakaa siku ngapi na umekuja kwa shughuli zipi, je umekuja na barua huko utokapo, una kadi ya chama chetu..safari njema
 
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
855
Points
195
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
855 195
Safari njema! Ila mdogo mdogo humo barabarani...
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,338
Points
1,500
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,338 1,500
Kiswahili bana! Unakuja Dar au unaenda Dar? Anyway, safari njema Mkuu!
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,206
Points
1,250
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,206 1,250
aaah! umemwandikia utakaa siku ngapi na umekuja kwa shughuli zipi, je umekuja na barua huko utokapo, una kadi ya chama chetu..safari njema
Barua yajieleza barabara. . .
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,206
Points
1,250
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,206 1,250
Unaniletea zawadi gani!? bila zawadi nafuta hii meseji simpelekei mjumbe
Si unajua msimu wa mavuno ya korosho ndo umeishia hivyo, nisamehe, nimekuja na maembe dodo machache na maembe zungu.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,515
Points
1,500
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,515 1,500
Si unajua msimu wa mavuno ya korosho ndo umeishia hivyo, nisamehe, nimekuja na maembe dodo machache na maembe zungu.
E bwana ee, ntakusubiri Mbagala rangi tatu aisee
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,206
Points
1,250
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,206 1,250
Kiswahili bana! Unakuja Dar au unaenda Dar? Anyway, safari njema Mkuu!
Sever za Jf ziko Ar au dsm?. . .btw Pipo bhana, haya 'naelekea' dar.
 

Forum statistics

Threads 1,403,632
Members 531,286
Posts 34,429,858
Top