Niko kidato cha tano sijawahi kufanya mapenzi

Niko kidato cha tano sijawahi kufanya mapenzi

Baado dogooo hapo ndio kwanzaaa umebalee kaza buti safari ya vishawishi ni refuu mnooo na angalia isije kuwa wajibaraguza hapa kume watumia kulee kwa mbolee so kweny maji taka ndio bado ama sabuni zile za Give&Ayu kila saa bafunii..
 
kwani iko na shida?

Hapana bos sema utamwoshea kijana mpk akipita kitaa cha tatu huko anaona aibu mana nyie hamkawi utasikia aaah mim nilikuona handsome nkajua uko vizuri nimekuja kitandani unanitekenya tekenya tu hapa hahaha samahani lakin
 
Hata mie sijawahi kumgusa mtu. Kwani nasi wanaume tunaitwa mabikira?
 
Kumbe wa kiume bado bikra wala sishangai ni kawaida kabisa ila angekuwa wa kike inabidi apelekwe makumbusho.

Maana wakati bado nipo shule kuna siku mkuu wa shule aliwahi kusema kwamba kuna tafiti zilizofanywa kwa wasichana kumjua/kuwajua wanaume kimapenzi.
Tafiti hizo zimehusisha wasichana kuanzia darasa la 5 mpaka kidato cha pili matokeo yake 98% wameshafanya ngono na 2% ndio bado sasa hii si hatarii.
 
Wengi hawataamini na kuichukulia kama stori tu lakini huu ndio ukweli wa maisha yangu niliyochagua na ambayo nadhani ni chaguo sahihi linalopendeza machoni mwa mungu na wanadamu.
Umri wangu ni miaka 20 nasoma kidato cha tano katika mojawapo ya shule kubwa Tanzania, ni shule ya wavulana na pia o level nilisoma shule ya wavulana. npo katika uhusiano wa kimapenzi lakini sijawahi kula papuchi tangu nizaliwe kwa kuhofia magonjwa na kushindwa kutimiza ndoto zangu:

I always dream big kwangu sikubaliani na wanaoamini" VIRGINITY IS NOT DIGINITY BUT LACK OF OPPORTUNITY" .opportunity comes on my way maybe bcoz am handsome or else intelligent but I let go since am not ready.

Physically am fit and sexually very active but I got the power to control such desire. It seems that am living happily and without sex. MY CALL TO ALL SONS AND DAUGHTERS OF THIS FORUM WHO ARE STILL IN SCHOOL, DONT YOU SEE IT WISE TO STAY FAR AWAY FROM SEX?

I have seen many students failing to make their dreams come true due to engagement in sex but have never seen students failing due to lack of sex.
yes, am dume zima bado bikira with my future shining brightly but upo wap wewe mla ngono usiye na mbele wala nyuma?

Ngono sio nzuri jitunze kijana. Lakina kwa haya maneno yako uliiandika hapa. INAONEKANA MTOTO SIO RIZIKI WEWE.
 
Back
Top Bottom