Niko dar - sioni wenyeji


Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
753
Likes
5
Points
0
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
753 5 0
Jamani ndo nimetinga jijini sioni mwenyeji hata mmoja kila anaepita naona yuko busy. Hii gari ya magazeti imeniacha kuku mwanzo mwanzo kabla ya kuingia DAR kumbe hawaruhusiwi kuingia mjini na abiria. Nampigia Anko anasema nipande gari ya kwenda Charambe nitamkuta kituoni. Hapa sioni gari inayokwenda Charambe, naomba kama kuna mwana JF anaekaa maeneo haya anifahamishe nimtafute.
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,886
Likes
85
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,886 85 145
Panda gari la mbagara rangi 3 utafika chalambe.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,830
Likes
671
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,830 671 280
We kaka nashindwa hata kukuelewa.
 
J

juniornduti

Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
86
Likes
0
Points
0
J

juniornduti

Member
Joined Aug 6, 2011
86 0 0
pole sana! fuata maelekezo ya nduguyo!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
65
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 65 145
kwa iyo wana-jf ulitarajia kuwakuta hapo kibaha!....

gadem zako
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Pole, Mwana FA aliimba Msije Mjini we umepuuzia. Upo maeneo gani?. Unatokea maeneo gan?
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
335
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 335 180
Dah!! Hii thread ngumu hadi kubadilishwa topic...
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,830
Likes
671
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,830 671 280
Aisee, nitabaki mpwapwa milele. Kumbe watu wa dar hampokei wenyeji. Khaaa!
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
Dah!
Ngoja nisaini auti.
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
335
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 335 180
Aisee, nitabaki mpwapwa milele. Kumbe watu wa dar hampokei wenyeji. Khaaa!

Acha kutusingizia wewe.... kwani alitupa taarifa... Ule mji uko busy bana, mambo yoote kwa timetable....lol
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,830
Likes
671
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,830 671 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
njoo nitakupokea.
<br />
<br />
ndaku mmemtosa, mimi mtanipokea kweli? Dah! Ngoja nicancell haka kasafari hadi upepo utulie.
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
Acha kutusingizia wewe.... kwani alitupa taarifa... Ule mji uko busy bana, mambo yoote kwa timetable....lol
Ashadii, mi nataka kuja huko dar.
Naomba unipokee.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,830
Likes
671
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,830 671 280
Acha kutusingizia wewe.... kwani alitupa taarifa... Ule mji uko busy bana, mambo yoote kwa timetable....lol
<br />
<br />
jamaa aliandika thread la taarifa mapemaaa ila sahv katoswa. Dah!
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
<br />
<br />
ndaku mmemtosa, mimi mtanipokea kweli? Dah! Ngoja nicancell haka kasafari hadi upepo utulie.
Almanusura umbadilishe jina awe kitoweo!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,005
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,005 280
Pole, Mwana FA aliimba Msije Mjini we umepuuzia. Upo maeneo gani?. Unatokea maeneo gan?
<br />
<br />
hilo usiulize ni moshi moja ujui magari ya magazeti yote ni kutoka moshi na arusha au kusudi mkuu..
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
335
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 335 180
Ashadii, mi nataka kuja huko dar.
Naomba unipokee.

Husny wewe hutakiwi hata kuomba... genge lipo la kutosha kukupokea... Mie nitabaki tu home napika kwa ajili yako na kuhakikisha chumba cha wageni hamna vumbi vumbi... maana na feni hio usije pata mafua maana hakijatumika siku nyingi....

Lingine??
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
335
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 335 180
Ashadii, mi nataka kuja huko dar.
Naomba unipokee.

Karibu saana... Ila anae kupokea ni Mzee (maana ndo kazi yake) nawe pia nakuandalia chakula na chumba cha wageni pia... Karibu saana....
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
Husny wewe hutakiwi hata kuomba... genge lipo la kutosha kukupokea... Mie nitabaki tu home napika kwa ajili yako na kuhakikisha chumba cha wageni hamna vumbi vumbi... maana na feni hio usije pata mafua maana hakijatumika siku nyingi....

Lingine??
We! Umemjibu nani?
 

Forum statistics

Threads 1,249,764
Members 481,045
Posts 29,710,972