Niko dar es salaam na mshikaj wangu

Niko dar es salaam na mshikaj wangu

kingkongtz

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2019
Posts
1,059
Reaction score
3,656
wakuu salam,nimesafiri na mshkaj wangu tukitokea musoma lakini huyu mshikaj amestaajab jinsi wanaume wa huku wanavoongea kiswahili kila muda anadindisha akidai wanaume wa dar wanaongea kwa kulegeza sauti na kulemba maneno na kuchonga maneno ambapo hivo amezoea tu kuona mambo yakitokea
chumban ,ye n mwanachama wa 071


MULA MULA

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahaha dah! Aisee[emoji3] mwambie ataona mengi tu hayo ni machache tuu



Nb:huyo rafiki hako atakuwa ni firauni hayawan huwez taman. Mwanaume mwenzio kichwani hayupo vzr

Sent using Jamii Forums mobile app
 
wakuu salam,nimesafiri na mshkaj wangu tukitokea musoma lakini huyu mshikaj amestaajab jinsi wanaume wa huku wanavoongea kiswahili kila muda anadindisha akidai wanaume wa dar wanaongea kwa kulegeza sauti na kulemba maneno na kuchonga maneno ambapo hivo amezoea tu kuona mambo yakitokea
chumban ,ye n mwanachama wa 071


MULA MULA

Sent using Jamii Forums mobile app
Ngoja
ujinga wake mwisho wapi ?
 
wakuu salam,nimesafiri na mshkaj wangu tukitokea musoma lakini huyu mshikaj amestaajab jinsi wanaume wa huku wanavoongea kiswahili kila muda anadindisha akidai wanaume wa dar wanaongea kwa kulegeza sauti na kulemba maneno na kuchonga maneno ambapo hivo amezoea tu kuona mambo yakitokea
chumban ,ye n mwanachama wa 071


MULA MULA

Sent using Jamii Forums mobile app
unalala room moja na huyo mshkaji wako??
 
wakuu salam,nimesafiri na mshkaj wangu tukitokea musoma lakini huyu mshikaj amestaajab jinsi wanaume wa huku wanavoongea kiswahili kila muda anadindisha akidai wanaume wa dar wanaongea kwa kulegeza sauti na kulemba maneno na kuchonga maneno ambapo hivo amezoea tu kuona mambo yakitokea
chumban ,ye n mwanachama wa 071


MULA MULA

Sent using Jamii Forums mobile app
Dogo wanaume wa Mkoa wa Mara hatuna mwandiko mbovu kama wako, hafu huwa hatujadili lugha za watu
 
Back
Top Bottom