Nikiwa na 9m naweza pata harrier?


Goldman

Goldman

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
1,459
Likes
1,296
Points
280
Goldman

Goldman

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
1,459 1,296 280
nina m 9 nataka harrier yenye 2000cc yenye hali nzuri, ninaweza pata au nijipange upya? ntashukuru kwa ushauri wenu
 
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
4,113
Likes
1,217
Points
280
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
4,113 1,217 280
Ameuliza ushauri msianze kumshambulia..ila hizo mkuu hazitoshi
 
Gold Addict

Gold Addict

Senior Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
151
Likes
0
Points
0
Gold Addict

Gold Addict

Senior Member
Joined Sep 5, 2011
151 0 0
nina m 9 nataka harrier yenye 2000cc yenye hali nzuri, ninaweza pata au nijipange upya? ntashukuru kwa ushauri wenu
mkuu upo serious kweli au...mbona hiyo ni bei ya vitz..
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
71
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 71 0
nina m 9 nataka harrier yenye 2000cc yenye hali nzuri, ninaweza pata au nijipange upya? ntashukuru kwa ushauri wenu
Utapata kimeo hiyo pesa bora ukamate 109 land Rover itakusaidia hata kufika kijijini
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Mtu kasema anataka harrier we unamwambia land rover wapi na wapi
 
A

Articulator

Senior Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
182
Likes
100
Points
60
A

Articulator

Senior Member
Joined Sep 21, 2011
182 100 60
Jamani sio ishu kumbeza kwani hana ufahamu ndio maana akauliza atapata au ajipambe upya.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Likes
301
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 301 180
Hamna harrier ya chini ya CC 2200!
Bei yako ya m9 either upate used kwa mtu iliyopata ajali cuz kodi ya kuimport harrier yenyewe inazidi hiyo m9
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
Fuatilia hii link Japanesevehicles.com pitia list na chagua kulingana namfuko wako. Angalia, wakati mwingine rahisi inaweza kuwa ghali!
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,557
Likes
7,451
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,557 7,451 280
Noah ya 2001/2002 14m mpaka 13m, hiyo harrier inarange 18m-23m show rooms (brand new second hand)
 
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,885
Likes
427
Points
180
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,885 427 180
nina m 9 nataka harrier yenye 2000cc yenye hali nzuri, ninaweza pata au nijipange upya? ntashukuru kwa ushauri wenu
mkuu..hakuna harrier ya CC 2000, minimum ni cc 2500 kwenda juu na hata kama ingekuwepo si kwa m 9.
kwa ushauri kama ulivyosema, jipange upya man!
 
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Messages
2,720
Likes
57
Points
145
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2007
2,720 57 145
Goldman, hizo m9 sana sana unaweza kupata Escudo ya milango 3. Hapo hujalipa kodi ikiwa umeagiza kutoka Japan.
 
Goldman

Goldman

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
1,459
Likes
1,296
Points
280
Goldman

Goldman

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
1,459 1,296 280
akhsante kwa ushauri wenu kweli inabidi nijipange upya, nadhani niko half way.
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
25
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 25 135
Nadhani jamaa hataki za kwenye yard ndo maana anaomba msaada kama kuna ga-muntu anauza yake kwa bei hiyo, ajulishwe. Kumrudisha yard haina maana.

Kifupi tu ni kwamba kama una pesa za manati kuinunua siyo ishu, kimbembe ni jinsi ya kuimaintain! Ushauri, tafuta gari ya chini ya CC2000 zenye spare za bei nafuu ndani ya nchi.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
314
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 314 180
Hamna harrier ya chini ya CC 2200!
Bei yako ya m9 either upate used kwa mtu iliyopata ajali cuz kodi ya kuimport harrier yenyewe inazidi hiyo m9
Zipo nyingi mkuu za 2160, nadhani bado una mawenge wenge ya Igunga.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Likes
301
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 301 180
Zipo nyingi mkuu za 2160, nadhani bado una mawenge wenge ya Igunga.
Wewe kweli kilaza!
2160 ndio equivalent to 2200!
Kama kuna lenye chini ya hapo nijukishe
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
314
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 314 180
mkuu..hakuna harrier ya CC 2000, minimum ni cc 2500 kwenda juu na hata kama ingekuwepo si kwa m 9.
kwa ushauri kama ulivyosema, jipange upya man!
red and bolded: Mhhhhhh, hapa sasa ndo nnapokumbuka ile story ya Kikwete ya akili za kuambiwa changanya na zako, walaaah tena!
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
314
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 314 180
Wewe kweli kilaza!
2160 ndio equivalent to 2200!
Kama kuna lenye chini ya hapo nijukishe
Red and bolded: Hahahaaaaa! We bado kabisa wewe, si unaona sasa akili inarudi taratibu. Teteteteeee, Adavnced Diploma=Master's degree au Advanced Diploma is equivalent to Master's degree. Bado kidogo akili itarudi tu, Mungu yupo.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
314
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 314 180
Hamna harrier ya chini ya CC 2200!
Bei yako ya m9 either upate used kwa mtu iliyopata ajali cuz kodi ya kuimport harrier yenyewe inazidi hiyo m9
Wewe kweli kilaza!
2160 ndio equivalent to 2200!
Kama kuna lenye chini ya hapo nijukishe
Mungu jalia ajue kuongea kama binadamu wengine wa kawaida! mweee!
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Likes
301
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 301 180
Red and bolded: Hahahaaaaa! We bado kabisa wewe, si unaona sasa akili inarudi taratibu. Teteteteeee, Adavnced Diploma=Master's degree au Advanced Diploma is equivalent to Master's degree. Bado kidogo akili itarudi tu, Mungu yupo.
Hujui unachokiandika..naona unajichekesha tu mbele ya wanaume!
Ukitaka kujua magari nitafute nukupe somo!
 

Forum statistics

Threads 1,249,418
Members 480,661
Posts 29,697,436