Kanawashwa vitu vingine na sio mapaja au makalio.
Kicheche mtarajiwa![]()
Ujana maji ya moto
Kicheche mtarajiwa
ni umalaya tu,na lana yamungu itaendelea kumshukia kama ambavyo imeshamshukia sasa.![]()
Ujana maji ya moto
![]()
Ujana maji ya moto
![]()
GAZETI LA GLOBAL PUBLISHER HIVI KARIBUNI LIMEJULISHWA NA MSANII LULU AKA MAMA MAUCHI KWAMBA SI YEYE BALI AKIVAA NGUO NDEFU MAPAJANA MAKALIO YANAWASHWA..KAZI KWAKO WEWE UNAWASHWA NINI UNAENGANGANA NA VAZI REFU??
anawashwa na nini...............upuuzi mtupu![]()
Ujana maji ya moto