Nikifanya hiki kitendo kwa mwanamke, nini kitatokea?

Nikifanya hiki kitendo kwa mwanamke, nini kitatokea?

HUWEZI KUKOJOA NDANI WAKATI P YAKO IPO NDANI YA V.. KWA UFUPI MKOJO HAUTOKI HADI UCHOMOE
Nilitegemea comment kama hii, nafikiria haiwezekani na hakuna ambae hajawahi kutest huu uhuni na haukufanikiwa na Muumba aliweka mpaka kabisa hapo.

P ikiwa ndani ya Pu**y huwa inatoa kinachotakiwa tu kwa wakati huo haiwezi kutoa urines ikiwa huko mpaka utoe nje, kibaolojia ukiwa high unafanya sex misuli ya kibofu cha mkojo automatically huwa inafunga kudhibiti mkojo wa kawaida kutoka na kuruhusu only sperm kutoka na kupita kwenye urethra endapo mwanaume atafikia mshindo wake.

Ikitokea umekojoa mkojo wa kawaida P ikiwa huko kwa mwezie [emoji250] [emoji74] basi inaonekana kua una tatizo la kiafya moja kwa moja unapaswa kutafuta tiba...
 
Nilitegemea comment kama hii, nafikiria haiwezekani na hakuna ambae hajawahi kutest huu uhuni na haukufanikiwa na Muumba aliweka mpaka kabisa hapo.

P ikiwa ndani ya Pu**y huwa inatoa kinachotakiwa tu kwa wakati huo haiwezi kutoa urines ikiwa huko mpaka utoe nje, kibaolojia ukiwa high unafanya sex misuli ya kibofu cha mkojo automatically huwa inafunga kudhibiti mkojo wa kawaida kutoka na kuruhusu only sperm kutoka na kupita kwenye urethra endapo mwanaume atafikia mshindo wake.

Ikitokea umekojoa mkojo wa kawaida P ikiwa huko kwa mwezie [emoji250] [emoji74] basi inaonekana kua una tatizo la kiafya moja kwa moja unapaswa kutafuta tiba...

Kama tayari nlishamaliza Uboho ukabaki ndani kwa dk kadhaa je bado siwezi? Sasa hawa wanawake mbona wananilazimisha nikojoe? Why lakini? Wananichanganya sana ujue? Hoves kabisa.
 
HUWEZI KUKOJOA NDANI WAKATI P YAKO IPO NDANI YA V.. KWA UFUPI MKOJO HAUTOKI HADI UCHOMOE
Kama tayari nlishamaliza Uboho ukabaki ndani kwa dk kadhaa je bado siwezi? Sasa hawa wanawake mbona wananilazimisha nikojoe? Why lakini? Wananichanganya sana ujue? Hoves kabisa.
 
Kama tayari nlishamaliza Uboho ukabaki ndani kwa dk kadhaa je bado siwezi? Sasa hawa wanawake mbona wananilazimisha nikojoe? Why lakini? Wananichanganya sana ujue? Hoves kabisa.
Wewe unagegedana na majini ya kike na si binadamu wa kike
 
Mimi nina mazoea ambayo sijui kama ni mazuri au mabaya. Nikipiga bao lazima nikojoe pia mkojo wa kawaida kusafisha njia.

Sasa kuna mademu wengi wanataka nikimaliza niiashe mashine humo humo ndani iki shtuka shtuka wakati inaendelea kutema nyongo. Wanajisikia raha. Kitendo kinachofuata kwangu huwa ni kukojoa maana nimeji tune hivyo.

Sasa nauliza nikikojolea mle mle ndani demu atapata madhara gani? Maana mwingine nikimwambia anasema Kxxxx kojoa tu ndani usichomoe. Iache napenda inavyo shtuka shtuka. Sasa sielewi hii labda wajuvi mnipe elimu maana huwa naona pengine naweza leta madhara kwa kipapiro cha watu kisha nikaingia gharama tena kukitibu.

Je ikitokea nimekojolea ndani mkojo huu mwepesi wa maji hamna shida kwa kipapiro? Papuchi na kipochi manyoya?
Ukikojoa kwenye kipapiro cha mwanamke mkojo unaenda kwenye kibofu Cha mwanamke.

Kama mwanamke anazibuliwa nyuma na ukamkojolea ukeni basi ule mkojo utatokea kinyeoni.

Imekaa namna hiyo!
 
We utoto unakusumbua tu
When you grow up you will understand what I mean
Enjoy ur childhood son
 
Mimi nina mazoea ambayo sijui kama ni mazuri au mabaya. Nikipiga bao lazima nikojoe pia mkojo wa kawaida kusafisha njia.

Sasa kuna mademu wengi wanataka nikimaliza niiashe mashine humo humo ndani iki shtuka shtuka wakati inaendelea kutema nyongo. Wanajisikia raha. Kitendo kinachofuata kwangu huwa ni kukojoa maana nimeji tune hivyo.

Sasa nauliza nikikojolea mle mle ndani demu atapata madhara gani? Maana mwingine nikimwambia anasema Kxxxx kojoa tu ndani usichomoe. Iache napenda inavyo shtuka shtuka. Sasa sielewi hii labda wajuvi mnipe elimu maana huwa naona pengine naweza leta madhara kwa kipapiro cha watu kisha nikaingia gharama tena kukitibu.

Je ikitokea nimekojolea ndani mkojo huu mwepesi wa maji hamna shida kwa kipapiro? Papuchi na kipochi manyoya?
No Reforms No Election. Full stop!
 
Mimi nina mazoea ambayo sijui kama ni mazuri au mabaya. Nikipiga bao lazima nikojoe pia mkojo wa kawaida kusafisha njia.

Sasa kuna mademu wengi wanataka nikimaliza niiashe mashine humo humo ndani iki shtuka shtuka wakati inaendelea kutema nyongo. Wanajisikia raha. Kitendo kinachofuata kwangu huwa ni kukojoa maana nimeji tune hivyo.

Sasa nauliza nikikojolea mle mle ndani demu atapata madhara gani? Maana mwingine nikimwambia anasema Kxxxx kojoa tu ndani usichomoe. Iache napenda inavyo shtuka shtuka. Sasa sielewi hii labda wajuvi mnipe elimu maana huwa naona pengine naweza leta madhara kwa kipapiro cha watu kisha nikaingia gharama tena kukitibu.

Je ikitokea nimekojolea ndani mkojo huu mwepesi wa maji hamna shida kwa kipapiro? Papuchi na kipochi manyoya?
Mkuu sio choo kile Cha kukojolea uchafu wako uluosafishwa na Figo
 
Vijana wa uvccm akili zenu😅😅 aya kokoleka choo iko
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom