Nikifanya hiki kitendo kwa mwanamke, nini kitatokea?

Nikifanya hiki kitendo kwa mwanamke, nini kitatokea?

Mimi nina mazoea ambayo sijui kama ni mazuri au mabaya. Nikipiga bao lazima nikojoe pia mkojo wa kawaida kusafisha njia.

Sasa kuna mademu wengi wanataka nikimaliza niiashe mashine humo humo ndani iki shtuka shtuka wakati inaendelea kutema nyongo. Wanajisikia raha. Kitendo kinachofuata kwangu huwa ni kukojoa maana nimeji tune hivyo.

Sasa nauliza nikikojolea mle mle ndani demu atapata madhara gani? Maana mwingine nikimwambia anasema Kxxxx kojoa tu ndani usichomoe. Iache napenda inavyo shtuka shtuka. Sasa sielewi hii labda wajuvi mnipe elimu maana huwa naona pengine naweza leta madhara kwa kipapiro cha watu kisha nikaingia gharama tena kukitibu.

Je ikitokea nimekojolea ndani mkojo huu mwepesi wa maji hamna shida kwa kipapiro? Papuchi na kipochi manyoya?
Daaah nmecheka sana🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Ooooh... Kumbe akikubali tu nammwagia? Basi sasa sitakuwa nambishia mtu. Nampa anachotaka.
Uchafu ni mwingi sana.
.1. kunyonya mashine na imagine baada ya kuitoa ukeni
2.kuzama chumvi ni
3.kumchomekea vidole mwanamke
4.kukojoleana imagine
5.na mwingine kadhalika
6.kuejaculate mdomoni kwa binti...
Ni muendelezo wa uchafu tu, nothing special
 
Uchafu ni mwingi sana.
.1. kunyonya mashine na imagine baada ya kuitoa ukeni
2.kuzama chumvi ni
3.kumchomekea vidole mwanamke
4.kukojoleana imagine
5.na mwingine kadhalika
6.kuejaculate mdomoni kwa binti...
Ni muendelezo wa uchafu tu, nothing special

Aaaargh kichefu chefu kabisa. Naacha kwa kweli
 
Ukikojoa mkojo wa kawaida utakwenda straight kwenye mji wa uzazi na kuelekea katika mirija ya mayai, na huko mkojo ukifika kuna uwezekano wa kutengeneza infections ambazo hata hatujui majina yake.

Ooooh.... Kumbe? Asavali umesema dada angu. Basi sitofanya hivyo hata nibembelezwe vipi. Napenda sana kutunza hayo mazingira ya wadada ili niwe na enjoy
 
We mbwa koko uwe na adabu bwege km ww unawzaaga nini, ngiri pori

We bwabwa usije kuleta harufu yako chafu hapa. Sisi wanaume tunabadilishana mawazo. Wewe punga umekuja na makasiriko sababu mabwana wako wameguswa?
 
HUWEZI KUKOJOA NDANI WAKATI P YAKO IPO NDANI YA V.. KWA UFUPI MKOJO HAUTOKI HADI UCHOMOE
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom