Nikifanya hiki kitendo kwa mwanamke, nini kitatokea?

Nikifanya hiki kitendo kwa mwanamke, nini kitatokea?

Unatudanganya hadi sisi wanaume wenzako 😂 Huwezi kukojoa muda huo huo ukiwa umetoka kupiga bao, Acha kutupanga
 
kuna wazo baya linanijia mkuu - Hivi hua unawapigia kitandani au? 😆
 
Mimi nina mazoea ambayo sijui kama ni mazuri au mabaya. Nikipiga bao lazima nikojoe pia mkojo wa kawaida kusafisha njia.

Sasa kuna mademu wengi wanataka nikimaliza niiashe mashine humo humo ndani iki shtuka shtuka wakati inaendelea kutema nyongo. Wanajisikia raha. Kitendo kinachofuata kwangu huwa ni kukojoa maana nimeji tune hivyo.

Sasa nauliza nikikojolea mle mle ndani demu atapata madhara gani? Maana mwingine nikimwambia anasema Kxxxx kojoa tu ndani usichomoe. Iache napenda inavyo shtuka shtuka. Sasa sielewi hii labda wajuvi mnipe elimu maana huwa naona pengine naweza leta madhara kwa kipapiro cha watu kisha nikaingia gharama tena kukitibu.

Je ikitokea nimekojolea ndani mkojo huu mwepesi wa maji hamna shida kwa kipapiro? Papuchi na kipochi manyoya?
Dah kazi kweli
 
Imagine huyu ndio bwana pascal nchi hii ina hatari
 
Duh! Nilidhani nimeona na kuskia yote kumbe bado!🫡🫡🫡
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom