Nikakamatwa na uchawi ofisini mchana kweupe…!

Nikakamatwa na uchawi ofisini mchana kweupe…!

Hahahahaahahahahaha! Loh! kama nakuona, maana uso ulikuwa mdogooooooooooo kama piriton, kwa aibu.Ila usemayo Mtambuzi ni kweli serikalini watu hawafanyi kazi bila ushirikina weng wao wanaabudu sana mambo hayo, tena wale walio kwenye position kubwa hao ndiyo wanalala kwa waganga wakiloga, wanaogopa kuvuliwa madaraka.Wanamsahau hadi Mungu aliyewaumba, wanatukuza waganga.

Nina wasi wasi ulichoandika hapo kwenye red mkuu Lisa!
 
Last edited by a moderator:
Hahahahaahahahahaha! Loh! kama nakuona, maana uso ulikuwa mdogooooooooooo kama piriton, kwa aibu.Ila usemayo Mtambuzi ni kweli serikalini watu hawafanyi kazi bila ushirikina weng wao wanaabudu sana mambo hayo, tena wale walio kwenye position kubwa hao ndiyo wanalala kwa waganga wakiloga, wanaogopa kuvuliwa madaraka.Wanamsahau hadi Mungu aliyewaumba, wanatukuza waganga.

Nina wasi wasi ulichoandika hapo kwenye red mkuu Lisa!
 
Last edited by a moderator:
Hahahahaahahahahaha! Loh! kama nakuona, maana uso ulikuwa mdogooooooooooo kama piriton, kwa aibu.Ila usemayo Mtambuzi ni kweli serikalini watu hawafanyi kazi bila ushirikina weng wao wanaabudu sana mambo hayo, tena wale walio kwenye position kubwa hao ndiyo wanalala kwa waganga wakiloga, wanaogopa kuvuliwa madaraka.Wanamsahau hadi Mungu aliyewaumba, wanatukuza waganga.

Nina wasi wasi ulichoandika hapo kwenye red mkuu Lisa!
 
Last edited by a moderator:
likikukuta kama hilo kuja kujiosha inakuwa kazi sana,
pole kama ni kweli lakini.
 
dah,,,pole,sipati picha siku nikiitwa mchawi ofisini na waniweke kikao nitafanyaje.........:::ungeendelea kukaa hapo ofisini labda wangekuogopa wakupandishe cheo wenyewe,kwa uoga.
 
Mkubwa hii riwaya ama kuna ukweli uliwekea limao kidogo, pili pili na Royco kunogesha mchuzi?
 
Man+Duke+25.jpg



Ilikuwa mwaka 1988 wakati huo nikiwa nafanya kazi jijini Tanga katika ofisi ya mkuu wa mkoa baada ya kupata kazi katika ule mpango wa direct employment. Nilifanya kazi mkoani Tanga kwa mwaka mmoja na mwaka uliofuata yaani mwaka 1989 nilipata kazi jijini Dar katika wizara fulani inayohusika na mambo ya maliasili. Hiyo ni baada ya kuona nafasi za kazi katika gazeti la hahaha pole kaka
 
Nina wasi wasi ulichoandika hapo kwenye red mkuu Lisa!
wasiwasi gani? ningekuwa sijaona kwa macho yangu nisingeandika.fanya uchunguzi utapata majibu ya hayo niliyoyaandika
 
Last edited by a moderator:
Lisa usiombe kuajiriwa serikalini halafu ukutane na vizee vilivyokula chjumvi nyingi, kwanza vinafanya kazi kizamani na ukitaka kuwapa new strategies za kufanya kazi vinakuzodoa kwamba hujui kitu wao wana uzoefu wa miaka 40 kazini... Usipokuwa makini wanakuchawi uokote makopo... Mimi nilisusa kufanya kazi serikalini, sasa hivi niko sekta binafsi kwa raha zangu, huku ni kupiga kazi hakuna uchawi wala ulozi
Wala siyo uongo wazee hao wanakuwa wabishi kiasi ukibishana nao unaweza ukapata la kukupata, pia wanatumia njia ndefu sana kufanya kazi ingawa kuna fupi ambayo inarahisisha kazi , wao wanafanya manual, sasa ukimwambia atumie computer inakuwa kama unamtukana matusi ya nguoni, mm siku hizi siwasemeshi anayetaka atatumia asiyetaka atafanya manual naogopa kutembelea mikono badala ya miguu bureeeeeeeeeee!!!!!!
 
Last edited by a moderator:
Gustavo, kipanda uso
kilitibika na hiyo miti shamaba?
Usikute huyo boss wako alikuwa mtaalam wa ulozi ndio maana moja kwa moja
akahisi ametegeshewa na kwanini afungue bahasha ya mtu, atakuwa alikuwa
mpekuzi huyo!

Bosi alikuwa mtambuzi nae,alitambua yaliyomo bila kufungua bahasha.
 
Duh... pole sana baba ngina ingawa ni muda umepita... si serikalini wala sekta binafsi kote kuna ushirikina wa ajabu sana... Kama huamini katika ushirikina hakika ushirikina hautakugusa kabisa.

Mwenyezi Mungu ndiye mlinzi wetu...
 
Watu wasiojiamini na wasiojiweza mara nyingi hutumia excuse ya uchawi kama sehemu ya kuhalalisha kushindwa kwao. Wakiona mtu anafanikiwa au ana potentials fulani basi lazima waassociate mafanikio yake na uchawi. Ni bahati mbaya kwamba wewe Mtambuzi ulisingiziwa uchawi wakati ndiyo kwanza ulikuwa unaanza kazi.
 
na kweli usingeeleweka maana Tanga enzi hizo ilikuwa ni majini matupu...pole yako
 
Mtambuzi wewe kiboko aisee lol. Kweli nakutambua kwa utambuzi wako ingawa kwa majanga tu sikutambui. In a serious tone this is a kind of Tanzanian society living among us. Watu wengine wanaishi na kufanya kazi wakitegemea uchawi kama masai na sime!!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom