Nikakamatwa na uchawi ofisini mchana kweupe…!

Nikakamatwa na uchawi ofisini mchana kweupe…!

Hahahahahha author wa hii story anatoka Mpingo house..

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Usemecho ni kweli kabisa, hawa dotcom wanapata tabu sana humu ofisi za serikali wanakutana na vikwazo vingi sana, nina rafiki alikuwa wizara ya ..... alipigwa kipapai live na vibibi vya ofisi yake yaani ni mbaya sana. Na kusoma kote shule aliishia kifo.
 
Gustavo, kipanda uso kilitibika na hiyo miti shamaba?
Usikute huyo boss wako alikuwa mtaalam wa ulozi ndio maana moja kwa moja akahisi ametegeshewa na kwanini afungue bahasha ya mtu, atakuwa alikuwa mpekuzi huyo!
NATA kipanda uso kilipona kabisa mpaka leo sijawahi kuumwa hicho kitu.....
Unayosema ni kweli kabisa, yeye naonekana ni gwiji, sasa kuona kifurushi cha kijana mgeni kutoka Tanga chenye mavumba akajua ngondo igwa, alihamaki naambiwa alitoka ofisini anatetemeaka na jasho linamtoka mwili mzima..
Yaani nikikumbuka hii habari huwa nacheka sana
 
Last edited by a moderator:
Big up mkuu. Mkuu mtambuzi mbona siku hizi sioni mabandiko yako ya marejeo ya kesi siku za ijumaa? Nazimiss sana japo nazirudiarudia sana!
 
Big up mkuu. Mkuu mtambuzi mbona siku hizi sioni mabandiko yako ya marejeo ya kesi siku za ijumaa? Nazimiss sana japo nazirudiarudia sana!
Mkuu kuna kozi nafanya hapa kazini na ndio imenibana sana, natarajia kurudi mwezi JUNE maana nina kesi nyingi za kufa mtu...
Bado nipo nipo na visa vya kufikirika
 
Loh pole sana ingawa ni historia lkn najua kila ukilikumbuka tukio hilo linakua kama jipya. Yaani sipati picha namna ulivyojisikia....
 
Mkuu kwa kweli tangu siku hiyo naogopa sana kufanya kazi serikalini, kuna imani za kishirikina sana kule...
Labda nilichojifunza ni kwamba usimkuhumua mtu kabla ya kumsikiliza

Nakubaliana na hili. Serikalini kuna imani sana za kishirikina. Nakumba niliwahi kufanya kazi kwenye shirika fulani kubwa la umma, mkurugenzi wangu wa idara alikuwa ni msomi na mfuasi mzuri wa ushirikina. Kila week end alikuwa na b'moyo kupiga mambo yake ya kishirikina. Kuna kipindi tulifanya project fulani ikawa inayumba kutokana na usimamizi mbovu, badala ya kubadilisha wasimamizi na kutumia watu m&E ku-evauate performance ya project against indicators zake, jamaa alikuwa anakimbilia b'moyo kurekebisha akili za watu na maboss wengine waliokuwa wanafuatilia project ile kwa ukaribu.
Kwa ufupi baadhi ya ofisi za serikali ni aibu kwa ushirikina!
 
Serikalini kuna mambo kweli ogopa watu wanaofanya kazi kwa uzoefu! Muda wote wanaogopa nafasi zao kuchukuliwa na watu wengine.
 
Mtambuzi wewe kuja kwako Dar si siku ile ulikimbia Tanga baada ya kumtongoza mke wa mwenye nyumba yenu wakati ukiwa unakaa kwa kaka yako alipokuachia nyumba aliposafiri ukiwa kijana damu inayochemka kwa ngono ukitokea Arusha. Ndio maana ulipofika tu Dar kipandauso kikakusumbua itakuwa yule mzee wa kitanga baada ya wale vijana kukufanyia ule mchezo mchafu aliona amalize na kipanda uso.

Ila mkuu kweli wewe unapenda extended family kila ulipooenda ulifikia kwa ndugu na mpaka leo bado
huaondoka??

Ila mkuu maswala ya Serekalini achana nayo kabisa ukiwa na roho ndogo hutafanya kazi utajikuta kila ukipata kazi unaacha.

Inanikumbusha jamaa yangu alijiriwa Serekali ile kuingia tu akapewa gari mpya alikuwa dereva wazee wa ile idara wakamwambia wewe unakuja tu leo na kukabidhiwa gari mpya wakati sisi tuko hapa miaka yote hiyo tumeonekana wajinga hutaendesha hiyo gari na kweli kijana wa watu maskini mara kiuno, mara mguu, mara kipanda uso mara mkono yaani hakuweza kabisa kufanya ile kazi na mwisho wa siku aliishia kupata ajali mbaya na hiyo hiyo gari.

Wakati mwingine ni imani ila kwa wale k=wenye kuamini kweli haya mambo yapo na yanafanya kazisipokuwa kwangu yamekataa kabisa kufanya kazi yaani mimi hata mtu akiniambia ananiloga huwa naishia kucheka tu.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Mtambuzi swalama ndugu yangu?.....

Wadogo zangu wazima kabisa kabisa?.......

Ama baada ya salamu naomba unijuze kwamba wewe una taaluma ya uandishi wa habari?
 
Hahaa, Mta.. hili janga ilikuwa ni baada ya kukimbia toka Tabora baada ya kumpa yule binti ujauzito au kabla?

anyway this is a very reflective of the Tz Society! ukicheza kwishney ni mpaka kesho ipo!
 
Mkuu Mtambuzi swalama ndugu yangu?.....

Wadogo zangu wazima kabisa kabisa?.......

Ama baada ya salamu naomba unijuze kwamba wewe una taaluma ya uandishi wa habari?
Mkuu Teamo, mimi sio mwandishi wa habari wala sijawahi kusomea hiyo taaluma ila ninadhani nina kipaji tu cha kuandika mambo ya kufikirika ili watu wapate kujifunza na kufurahi......
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Teamo, mimi sio mwandishi wa habari wala sijawahi kusomea hiyo taaluma ila ninadhani nina kipaji tu cha kuandika mambo ya kufikirika ili watu wapate kujifunza na kufurahi......
nitoe ushamba mkuu...

hivi unammention vip mtu hadi anapata notification ya mention?
 
nitoe ushamba mkuu...

hivi unammention vip mtu hadi anapata notification ya mention?
Unaweka alama ya @ kabla ya kuandika jina la huyo mtu unayetaka kum mention bila kuacha nafasi na jina litatokea la rangi kuonesha kwamba ameshakuwa notified ....

kwa mfano @.Teamo ukiondoa hiyo nukta mambo itakuwa mswano...
 
uLIPONA KIPANDA USO? HAKIKUKUSUMBUA LATER NA MAMBO YA SCHOOL? DAAAH TANGA BALAA LAKINI BINADAMU TWAAMINI SANA USHIRIKINA. SERIKALI YASEMA HAIAMINI USHIRIKINA SASA SIJUI WANGEKUSHTAKI KWA KOSA GANI ILHALI SERIKALI HATAMBUI HUO USHIRIKINA
 
Back
Top Bottom