Nifanye nini..?!


Mtile

Mtile

Senior Member
Joined
May 25, 2013
Messages
127
Likes
68
Points
45
Mtile

Mtile

Senior Member
Joined May 25, 2013
127 68 45
Mimi nina mchumba wangu(kike), na tunapendana sana, lakini hivi karibuni amepata kazi huko mbugani serengeti kwenye hoteli fulani ya kitalii na inamlipa vizuri sana.
Ila tatizo lililopo ni kwamba, mimi naishi DSM, na masharti ya kazi yake ni kwamba, atapata likizo kila baada ya miezi sita, ina maana ni mara mbili tu kwa mwaka, na kila likizo ni wiki tatu tu.
SASA Nachanganyikiwa, je mwenzangu ataweza kuvumilia vishawishi wakati wote akiwa huko mbugani(kazini).
Je, uhusiano na mapenzi yetu yatadumu kwa mfumo huu wa maisha.

TAFADHALI wana MMU NISHAURINI....
 
joyness

joyness

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
235
Likes
5
Points
35
joyness

joyness

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
235 5 35
wewe je utaweza kuvumilia vishawishi?
hapo sasa inabidi kila weekend uwe unafunga safari serengetiiii ili mwenzio asishawishike!!
 
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
3,340
Likes
487
Points
180
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
3,340 487 180
Itawezekana kwa kuomba ulinzi wa MWENYEZI MUNGU ILA NAWE UNATAKIWA KUWA MWAMINIFU.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,609
Likes
6,125
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,609 6,125 280
kwanza kakudanganya,haya mahoteli ya kitalii hayalipi vizuri hata kidogo,yani yanalipa ule mshahara wa kima cha chini kilichopangwa na serikali kwa sekta ya huduma za kitalii.Hapo mkuu fifty fifty kama uhusiano wenu utadumu.Watu wanedna na pochi zimeshiba haswa na kama mtoto ni bomba sahau
 
joyness

joyness

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
235
Likes
5
Points
35
joyness

joyness

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
235 5 35
kwanza kakudanganya,haya mahoteli ya kitalii hayalipi vizuri hata kidogo,yani yanalipa ule mshahara wa kima cha chini kilichopangwa na serikali kwa sekta ya huduma za kitalii.Hapo mkuu fifty fifty kama uhusiano wenu utadumu.Watu wanedna na pochi zimeshiba haswa na kama mtoto ni bomba sahau
mhh..acha kumtisha mwenzio!
 
G

Grace Komba

Senior Member
Joined
May 26, 2013
Messages
131
Likes
2
Points
0
G

Grace Komba

Senior Member
Joined May 26, 2013
131 2 0
Lah??!!
Unajua maisha ya mbugani au unayasikia tu??

Nakushauri Mrudishe na atafute kazi sehemu nyingine, la sivyo.........
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,790
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,790 280
Unamhofia yeye tu, wewe haujionei wasiwasi? Muache afanye kazi huku mnatafuta mahali pengine. Meanwhile kuonyesha unajali kiasi gani, hebu tuanze mipango ya ndoa basi.
 
Mtile

Mtile

Senior Member
Joined
May 25, 2013
Messages
127
Likes
68
Points
45
Mtile

Mtile

Senior Member
Joined May 25, 2013
127 68 45
wewe je utaweza kuvumilia vishawishi?
hapo sasa inabidi kila weekend uwe unafunga safari serengetiiii ili mwenzio asishawishike!!
Daahh... Hiyo Bajeti Ya Dar - Arusha Ntaimudu Kweli??
Mbona Mwaka Huu Nimepata Mtihani.
 
Hance Mbuya

Hance Mbuya

Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
45
Likes
0
Points
0
Hance Mbuya

Hance Mbuya

Member
Joined Apr 11, 2012
45 0 0
Pole kwa kuwaza hayo,kama unampenda kwa dhati utaweza kuvumilia,kama kuna uwezekano wa kupata kazi maeneo ya karibu fanya ivyo kumtafutia..ila mapenzi ya siku izi kama unawaza kuna kiumbe anakuibia basi jua ni kweli
 
E

Eugene Matemu

Member
Joined
Nov 2, 2011
Messages
7
Likes
0
Points
0
E

Eugene Matemu

Member
Joined Nov 2, 2011
7 0 0
1st jiulize na ujibu mwenyewe,Unaweza kumtimizia mahitaji yake akiacha hiyo kazi!?,Coz mlipokubaliana kuanza kazi huko porini hukumuuliza mwana JF yeyote why now keshaanza kazi ndo uanze kuwa na wasiwasi nae?.Tulia Mtoto apige kazi bhana.
 
Mtile

Mtile

Senior Member
Joined
May 25, 2013
Messages
127
Likes
68
Points
45
Mtile

Mtile

Senior Member
Joined May 25, 2013
127 68 45
kwanza kakudanganya,haya mahoteli ya kitalii hayalipi vizuri hata kidogo,yani yanalipa ule mshahara wa kima cha chini kilichopangwa na serikali kwa sekta ya huduma za kitalii.Hapo mkuu fifty fifty kama uhusiano wenu utadumu.Watu wanedna na pochi zimeshiba haswa na kama mtoto ni bomba sahau
La Haula..!! Na vile alivyo nona, ww acha tu, ndio maana nashindwa kuamua aidha nimrudishe au aendelea na kazi...?? ila ngoja ni test miezi hii miwili ya mwanzo, then nitakuwa kwenye position sahihi ya maamuzi...
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
197
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 197 145
^^
Haya mapenzi ya mbali wakati mti haujatoa matunda,,ni kama ka tangazo kadogo ka kuachana ambako hakajalipiwa
^^
 
Mtile

Mtile

Senior Member
Joined
May 25, 2013
Messages
127
Likes
68
Points
45
Mtile

Mtile

Senior Member
Joined May 25, 2013
127 68 45
Unamhofia yeye tu, wewe haujionei wasiwasi? Muache afanye kazi huku mnatafuta mahali pengine. Meanwhile kuonyesha unajali kiasi gani, hebu tuanze mipango ya ndoa basi.
Hata Mm Pia najihofia, ndio maana nikahoji MAHUSIANO NA MAPENZI YETU YATADUMU KWA MFUMO HUU WA MAISHA??
Pia mipango ya ndoa imeshaanza, ndio maana ni WACHUMBA.
 
N

Napoleon 1

Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
79
Likes
1
Points
0
N

Napoleon 1

Member
Joined Apr 5, 2013
79 1 0
Yani miez 6 roho juu juu.. What kind of life it iz?? Hicho ndo kipimo ujue kama nyie ni waaminifu or ndo viruka njia mnao tumia mwamvuli wa ndoa
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
^^
Haya mapenzi ya mbali wakati mti haujatoa matunda,,ni kama ka tangazo kadogo ka kuachana ambako hakajalipiwa
^^
hahhaaaaa Himidini usimtishe mwenzio bana!
 
Last edited by a moderator:
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,773
Likes
80
Points
145
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,773 80 145
La Haula..!! Na vile alivyo nona, ww acha tu, ndio maana nashindwa kuamua aidha nimrudishe au aendelea na kazi...?? ila ngoja ni test miezi hii miwili ya mwanzo, then nitakuwa kwenye position sahihi ya maamuzi...
Kumbe ndiye huyu alieanza kazi hapa kama wiki mbili zilizopita? Kwa jinsi wazungu wanavyokata dola hapa kwa hawa wanawake wa kiafrika, sidhani kama ndani ya mwezi mmoja atakukumbuka tena. Andika maumivu.
 
B

blueprint.

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
218
Likes
14
Points
35
B

blueprint.

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
218 14 35
daaah inamana hao jamaa hawatambui mahusiano? yani hiyo ni kali sijawahi kuona. kwani hawaruhusu ww kumtembelea? kama wanaruhusu jitahidi uwe unaenda hata kila mwezi tofauti na hapo hako ni kekundu mana yake kubali matokeo umeliwa.
 

Forum statistics

Threads 1,272,602
Members 490,036
Posts 30,454,852