Nifanye nini juu ya hili

Nifanye nini juu ya hili

Mussa waukweli.

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2013
Posts
534
Reaction score
319
Mpenzi wangu alienda chuo Dar mwenzi wa pili mwaka huu na akanipa ahadi kwamba mwenzi wa sita atarudi mimi niko Mwanza huwa tunawasiliana vizuri. Lakini imefika hiyo tarehe nikamuuliza vipi maandalizi ya safari yako akanambia ratiba imevurungika ataniambia siku yeyote ratiba ikikamilika.

Nilipata hasira sana juu ya hilo nikawaza mambo mengi sana na nikiaangalia toka mwenzi wa pili sijakutana na mwanamke yeyote nikafkiria labda ameshapata wa kumutuliza wa huko chuo, hadi Leo hii tarehe kumi na mbili sioni ratiba ya kuja wala muelekeo nimepata hasira sana namuona kila mtu kanikosea hasira nilizonazo.

Nifanyaje wana JF juu ya hili
 
We piga puli tu kwa sasa mpaka atakaporudi ila jua yeye anazondomolewa tu kiubua.. pole sana mkuu
 
Mwanachuo eeeh.?Mitihani haiishi june kama kawaida.mwaka huu ni mwezi wa saba mr....subir mpange ratiba nyingine tena.lol
 
Wanawake ni viunbe zaifu sana, anaweza kushwawishika kwa kitu kidoogo sana na akaachia mzigo na siajabu uyo yuko geto kwa jamaa.
 
mussa waukweli

Wee vipi bana, Chukua ndege...Go and Return ticket, weekend unamwibukia au anakuja mwenyewe....mkishindwana hapo ujue yamebaki Manyoya
 
Last edited by a moderator:
Ubaya wa DSM ndo huo Jembe yani imezoleka demu akitoka huku atokako lazima akifika kule anase tu hata mim yalishawahi nikuta sasa yako cha mtoto mim nilikuwa nikipiga simu ipo busy masaa yote nikimuliza vip ananiambi natumia Internet kwenye laptop nikasema Tobaaaaaa.... kwakuwa nilishamuelewa sikumpatia shida nikamuacha endelee na Internet yake wakati yuko nyumbani kwao internet alikuwa haijui nikamfundisha ila alipofika huko sasa amekuwa kungwi sasa na wako ni same aplies yuko busy chuo sasa wew fanya yako kama ni wako kweli atard lakin kama si wako lol hata umpandie gari hawezi kurudi kamwe heri pesa yako ukacheze kibati
 
Nikimpigia simu muda mwingne hapokei yan ni shida xn

well muda atakao pokea ongea nae..... katika hili kama unampenda inakubidi ujishushe maana girl akishapata wa kukulinganisha na wewe huwa anasumbufu sana... dharau ndo symptom ya kwanza kama kuna jamaa anamsumbua akili...

WIN her back kama unampenda
 
Ubaya wa DSM ndo huo Jembe yani imezoleka demu akitoka huku atokako lazima akifika kule anase tu hata mim yalishawahi nikuta sasa yako cha mtoto mim nilikuwa nikipiga simu ipo busy masaa yote nikimuliza vip ananiambi natumia Internet kwenye laptop nikasema Tobaaaaaa.... kwakuwa nilishamuelewa sikumpatia shida nikamuacha endelee na Internet yake wakati yuko nyumbani kwao internet alikuwa haijui nikamfundisha ila alipofika huko sasa amekuwa kungwi sasa na wako ni same aplies yuko busy chuo sasa wew fanya yako kama ni wako kweli atard lakin kama si wako lol hata umpandie gari hawezi kurudi kamwe heri pesa yako ukacheze kibati

Kweli kaka ngoja nifanye yangu niweke 50%
 
Back
Top Bottom