Nifanyaje ili niokoke? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyaje ili niokoke?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbavu za Mbwa, Jan 28, 2012.

  1. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Wana bodi! Ni hadithi ndefu sana, ila kwa ufupi wake ni kuwa mtumishi mwenzangu tunaefanya kazi ofisi moja na desk moja amemuweka kimada aliyekuwa mpenzi wangu kwa miaka 4 na ofisi nzima wanamjua. Nilijaribu kumsihi huyu jamaa kuwa asitishe uhusiano wao kwa kuwa unaweza kutuvuruga, hakukubali. Simuonei wivu kabisa, hofu yangu ni kuwa; Je, hakuna uwezekano wa kujengeka uadui kati yangu na huyu jamaa? Ukizingatia, nyumba wanayoishi ndipo kuna duka langu na huwa nakuwepo hapo dukani(nyumban kwao) muda wote nikitoka kazin na siku za weekend. Mbaya zaidi mwanamke huyo amekuwa akinipigia simu na kuni-sms kuwa mimi ni mtu muhimu sana kwake na kamwe hawezi kukata mawasiliano nami. Nimekuwa sipokei simu wala kujibu msg zake. Nikibadili namba za simu, anazitafuta. Naomba ushauri, nitaepukaje janga hili? Maana hata dukan kwangu nakuwa sina amani pindi akija kununua vitu, naogopa huyo bwana wake akimuona dukan si atahisi bado tu wapenzi? Na uwezo wa kutafuta eneo lingine nihamishe duka sina. NISHAURINI NDUGU ZANGU.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Kwa nini unashindwa kuhamisha duka? Kwani hapo ni bure?
    Well, get a grip aisee! Mwanaume mzima unashindwa kumkazia sauti huyo dada na kumuuliza 'unasemaje?' Anapokupigia simu? Uko weak kiasi hicho? Aisee..
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160

    "...mwana wa mtu kizuka, akizuka zuka nae!"
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,272
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dunia haitakaa iishiwe maajabu.
     
  5. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Yaani unakubali kukejeliwa kwa lipi? Kuwa mwanaume maana yake ni kuwa na misimamo. Mwambie huyo mwanamke kuwa hupendi makahaba siku hizi
     
  6. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe achana na huyo mwanaume, mana anafahamu kuwa ulikuwa na uhusiano na huyo mwanamke toka mwanzo.

    Kuna wanaume wengine aisay wala hawana noma, hata kama mke wake anapigwa nje.....Yani nilikuwa naona lo fa mmoja mke wake anachukuliwa hasa, hata ikafikia wanamwambia mmke wako anakwenda nje yeye anasema wanamzulia tu.

    Nashaka huyo mwanaume ndo wale hata mke wake akikaangwa nje anasema wanamzulia tu.

    Kuepukana na huyo mwanamke ni kazi ndogo sana mwambie siku hizi una majini, hayapendi wanawake na mwanamke anaye mfata basi majini yake yatamtesa.

    Na wanawake walivyo waogo, basi atakukacha tu hata sogea tena :biggrin:
     
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,505
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Hayo ni marudio tu maana mwandishi mmoja anasema, hakuna jambo jipya chini ya jua.
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,094
    Likes Received: 2,974
    Trophy Points: 280
    Inatakiwa tufike wakati tukue!Kwanini unahofia usichokijua?Kuna uadui gani rafiki yako kuwa na uhusiano na ex wako?
     
  9. h

    hayaka JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyo mwanamke mfungie vioo mazima. Tena mwambie Akiendelea kukutext utamwonyesha jamaa yake hizo text.
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Mweh! Kiswahili chako kigumu! Maana yake nini nahau hii kabla sijanuna?
     
  11. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,353
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nilidhani mambo ya maana, loooh, kumbe ujinga mtupu!
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,955
    Likes Received: 5,102
    Trophy Points: 280
    mlishaachana kwa nini ujitie hofu pasi sababu?
     
  13. nkawa

    nkawa Senior Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..maamuzi mepesi kwake magumu na magumu itakuwaje....!
     
  14. T

    TUMY JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwezi shindwa kufanya kazi zako kisa wao wanaishi karibu na dukani kwako wewe fanya mambo yako kama kawaida na akija dukani una kuhudumia kama mtejamwingine yoyote yule wa kawaida na si vinginevyo usimwongezee kitu wala kumpunguzia, ila kwa upande mwingine usi endekeze hiyo tabia ya mawasiliano anayotaka kuianzisha kwani ni rahisi kuibua hisia hasi. Kuwa na msimamo mmoja fanya shughuli zako wewe na yeye imebaki zilipendwa.
     
  15. K

    KASSEMBE Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kuanza upya si ujinga.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    mmmmmmmmh,haya bwana.
     
  17. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 891
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hadithi za kutunga utazijua tu.
    Kwanini uliachana naye huku unamshauri work mate wako aachane naye simply atawagombanisha.!!!!
     
  18. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,084
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    wewe natahani ni wa kiume,kaza uso kaka,u r so weak!!!
     
  19. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,849
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Acha Udhaifu, ukina hafai wenzako wanajiuliza watampata lini. Hivyo Kama Kweli Wewe ni Mtu Mwenye Msimamo wako hauwezi kuzuia mwanzako kumchukua demu wako mliyeachana naye, huo mpango wa kuona demu anafaa baada ya kuchukuliwa na mwingine ni umasikini wa mawazo ambao unafarijiwa na ule usemi kuwa demu anakuona wewe ni muhimu kwake.
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    We piga kazi, tambaa na issue zako.......hayo mengine hayakuhusu!
     
Loading...