Nifanyaje ili chumba changu kisiwe na NETWORK KABISA......

snipa

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
4,136
2,000
Kwa mwenye Uelewa na Teknolojia ninayoweza tumia hapaa...
lengo ni Baadhi ya Vitu vyangu visijulikane vipo wapi kabsaa...
na kiwe kama chumba cha xperiments zangu.....
.
.
 

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Feb 12, 2013
8,206
2,000
!
!
swali lako lina changamoto sana inabidi nigoogle kisha nirudi kukupa jibu.
Pia nina wasiwasi na dhamira yako kuwa kiwe chumba cha majaribio, nadhani shem akija huwa anakuwa busy sana na simu kwa hiyo mgegedo unakuwa na muda mchache...teh teh teh
nitarudi lakini
 

Rutayuga91

JF-Expert Member
Sep 10, 2011
449
250
simple saana!! Aplly layer ya uranium kama milimita 50 hivi!!
NOTE; use pure uranium
 

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Feb 11, 2012
7,358
0
Kwa mwenye Uelewa na Teknolojia ninayoweza tumia hapaa...
lengo ni Baadhi ya Vitu vyangu visijulikane vipo wapi kabsaa...
na kiwe kama chumba cha xperiments zangu.....
.
.

Unataka GSM signal jammer au? Ujue hiyo utasababisha hata maeneo ya jirani yatakosa mtandao!
 

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Feb 11, 2012
7,358
0
jammer.jpg
 

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Oct 25, 2011
477
250
Nilimesema hivyo kwasababu hujawa specific, when u speak of network, neno hili lina maana nyingi, kukujibu inamaana nifanye assumptions kwamba unamaanisha kusiwe na mawasiliano kabisa ya aina yoyote, si simu radio wala internet connection au au vifaa unavyotumia viblock mawasiliano ya nje. vile vile mtu akitumia vifaa vyako asipate connection ya network.
.kuna vifaa vya electronic vinauzwa vinaitwa jammers. hivi vinagenerate frequencies ambazo zinablock mawasiliano kufanyika, unaweza kuspecify iblock incoming connections au outgoing connection. sina uhakika kama vinapatikana hapa tz.
 

Mwl.RCT

JF-Expert Member
Jul 23, 2013
8,872
2,000
Baadhi ya Vitu vyangu visijulikane vipo wapi kabsaa...
  • Mkuu C++ panua wigo kidogo tupe japo mfano wa hivyo baadhi ya vitu ​ili kuweza kutoa mchango unaojitosheleza
  • Maana hapa moja kwa moja Signal Jammer ndio inahusika
 
Last edited by a moderator:

snipa

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
4,136
2,000
  • Mkuu C++ panua wigo kidogo tupe japo mfano wa hivyo baadhi ya vitu ​ili kuweza kutoa mchango unaojitosheleza
  • Maana hapa moja kwa moja Signal Jammer ndio inahusika

.
Aaaaaaaaaaaah mkuu sizani kama kuna haja sana ya kuvijua hivyo vitu...
ila cha muhimu ni NO NETWORK SERVICE
.
nime ishi kwa kufanya uharifu wa mitandao muda mrefu sana.................
.
naona spying zinakuwa kwa kasi sana
 
Last edited by a moderator:

Rutayuga91

JF-Expert Member
Sep 10, 2011
449
250
kama unataka kudesign kifaa chako mwenyewe, jarb kuchunguza frequency za network, then design kifaa kitakachokuwa na uwezo wa kuintroduce noise (disturbing wave) zenye frequence na amplitude kama ile uliyodetect. ila hiyo noise iwe out of phase by nyuz 180. fanya hivo kwa kila signal utakayodetect..
 

Fadhili Paulo

Verified Member
Sep 1, 2011
3,220
2,000
Sasa ndugu wewe ukikosa network itakuwaje? kwahiyo utakuwa huingii hata jf? Kama ni hivyo basi usitumie simu yeyote wala computer wala TV
 

snipa

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
4,136
2,000
Sasa ndugu wewe ukikosa network itakuwaje? kwahiyo utakuwa huingii hata jf? Kama ni hivyo basi usitumie simu yeyote wala computer wala TV

.
hahaa umenifurahsha sanaa..
ndo mana nataka iwe special kwa chumba fulan tuu...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom