Niaje herufi "T"?


serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,417
Likes
1,632
Points
280
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,417 1,632 280
jamani, kulikoni na hii herufi T? nahisi imerogwa na alie iroga kasha dead,.ebu check;

TANESCO,
TCU,
TFDA,
TRC,
TAKUKURU,
TBC,
na TANZANIA yenyewe.,
na sasa TIGO,.yaniiii, we achatuu,.
 
Junior. Cux

Junior. Cux

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
5,329
Likes
1,325
Points
280
Junior. Cux

Junior. Cux

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
5,329 1,325 280
umeona mbali, der must b smthn wrng.!!!
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,289
Likes
9,996
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,289 9,996 280
TITANIC
TLP
TUME YA UCHAGUZI.mia
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,823
Likes
13,340
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,823 13,340 280
Mie nahisi inatokana na Neno Tanzania --- T---
 
Wa Nyumbani

Wa Nyumbani

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
433
Likes
15
Points
35
Wa Nyumbani

Wa Nyumbani

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
433 15 35
Tongoza, Tunguli
 
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2010
Messages
744
Likes
59
Points
45
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2010
744 59 45
Ebwana kweli, nahisi na wenye majina hayo pia watakuwa na shida. Badili haraka usiharibikiwe.
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,958
Likes
338
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,958 338 180
Aaaaaa, achen hizo Bana,, kwani TANMO ana tatizo gani?
 
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
1,031
Likes
12
Points
135
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
1,031 12 135
jamani, kulikoni na hii herufi T? nahisi imerogwa na alie iroga kasha dead,.ebu check;

TANESCO,
TCU,
TFDA,
TRC,
TAKUKURU,
TBC,
na TANZANIA yenyewe.,
na sasa TIGO,.yaniiii, we achatuu,.
Hahah... Labda ni kwasababu herufi T ipo sana kwenye neno TATIZO.
 
Pota

Pota

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
1,847
Likes
107
Points
160
Pota

Pota

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
1,847 107 160
Tete
tamaa
tff
tarime
teketea
tuhuma
TOROKA
TUKANA
 
M

Ma Tuma

Senior Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
123
Likes
3
Points
0
M

Ma Tuma

Senior Member
Joined Jul 26, 2011
123 3 0
ebu nijuze majina ya watu yanayoanzia na T. Ili nijiweke sawa.
 
P

Pazi

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
2,918
Likes
629
Points
280
P

Pazi

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2011
2,918 629 280
Tehtehteh naona wote mnaogopa kusema "tanu"
 

Forum statistics

Threads 1,250,240
Members 481,278
Posts 29,725,523