Niaje herufi "T"?

patience96

JF-Expert Member
Aug 19, 2011
1,355
563
Mkuu, itabidi uombe samahani kwa wana- JF, kwani haujatenda haki kwao!
Angalia majina yhaya ya wana Jf:

TandaleOne; Tristan, Terrel, Terabojo, Trace, Tidito
Techman, The Romantic, Thomas, Tsidekemu
,
Tata na wengine wengi.
 

Kiresua

JF-Expert Member
May 13, 2009
1,180
256
jamani, kulikoni na hii herufi T? nahisi imerogwa na alie iroga kasha dead,.ebu check;

TANESCO,
TCU,
TFDA,
TRC,
TAKUKURU,
TBC,
na TANZANIA yenyewe.,
na sasa TIGO,.yaniiii, we achatuu,.

hasa TBC Mkuu hiii kitu kimeo kabisa
 

Similar Discussions

2 Reactions
Reply
Top Bottom