Niagize kioo cha simu yako ya Samsung kutoka China

Niagize kioo cha simu yako ya Samsung kutoka China

Habari wana JF,

Niagize kioo cha simu yako ya Samsung nikuletee hapa Tanzania na mkoa wowote kinakufikia kwa bei nzuri na utaifurahia, ndani ya wiki 3 utakuwa umeshapata kioo chako..

Nicheki whatsapp 0657940974
Note 8 bei gani?
 
Habari wana JF,

Niagize kioo cha simu yako ya Samsung nikuletee hapa Tanzania na mkoa wowote kinakufikia kwa bei nzuri na utaifurahia, ndani ya wiki 3 utakuwa umeshapata kioo chako..

Nicheki whatsapp 0657940974
Kioo cha S7 Edge bei gan mkuu?
 
Raha ta samsung iko hapaaa kwenye kioo😆😁😁

Emb nipe bei ya s10 5g
 
Back
Top Bottom