Ni yapi matumizi sahihi ya nyonyo za kiume?

Ni yapi matumizi sahihi ya nyonyo za kiume?

kwenye uumbaji mara ya kwanza embrinyo wote huwa wa jinsia ya kike.

ila baada ya muda jinsia huanza kujitokeza na utofauti huanzia hapo kati ya jinsia ya kike na kiume.

mfano mwanaume ana mstari kama wa mwanamke kwenye sehemu zake za siri (kama zimeshonwa na cherehani hivi[emoji2])ambazo zinakaribiana kabisa na wenzetu wa jinsia ya ke.

manyonyo pia ni katika mfano huo sema ya mwanaume haya hayana ishu yyote .
 
kwenye uumbaji mara ya kwanza embrinyo wote huwa wa jinsia ya kike.
ila baada ya muda jinsia huanza kujitokeza na utofauti huanzia hapo kati ya jinsia ya kike na kiume.
mfano mwanaume ana mstari kama wa mwanamke kwenye sehemu zake za siri (kama zimeshonwa na cherehani hivi[emoji2])ambazo zinakaribiana kabisa na wenzetu wa jinsia ya ke.
manyonyo pia ni katika mfano huo sema ya mwanaume haya hayana ishu yyote .
Ahaaaa 😁
 
Mwanaume hana nyonyo, bali ni vichuchu...

Kati ya zile sehemu sensitive hiyo ni moja wapo... ni sawa na kuuliza nini matumzi sahihi ya (mikis/Clitoris) ya mwanamke...


Cc: mahondaw
 
Chuchu zimezungukwa na nywele kamanda

Unanyoa hizo nywele kuzunguka chuchu ili ionekane kuweza kunyonyesha, kamanda. Mbona ndevu tunanyoa!!🤣🤣.

Ila sikuhizi jambo hilo ni gumu sana kwani ni mwanaume (pamoja na mimi) gani umwambie jambo hilo akuelewe na akubali??!😜. Na ndiyo maana badala yake watu/wanaume wakabuni "dummy nipples", (pacifiers) kwa ajili hiyo.

Ni sawa na kumwambia mwanaume apike, aoshe vyombo na afue wakati mke yupo, utasikia wapambe wakisema; " kalishwa limbwata na mkewe". 🤣🤣
 
Unadhani waliyofunzwa wenzako wote na wewe ulifunzwa? Na kama ni hapana u (you) studied poorly?
Unajuwa, kama kila mtu akisema asijibu kinachoulizwa na watu humu kisa ''WE STUDIED POORLY" maisha yangekuwa magumu sana....

HALAFU SIJAONA ALIYEJIBU VYA KUELEWEKA... na kwenye ndevu ndo balaa.....
 
Mwanaume hana nyonyo, bali ni vichuchu...

Kati ya zile sehemu sensitive hiyo ni moja wapo... ni sawa na kuuliza nini matumzi sahihi ya (mikis/Clitoris) ya mwanamke...


Cc: mahondaw
Kama mtu hajui acha aulize.... Maana halisi ya GT ni kuweka majibu sahihi juu ya kilichoulizwa... Wengine wamedharau, jambo ambalo linaondoa maana ya GT
 
Unajuwa, kama kila mtu akisema asijibu kinachoulizwa na watu humu kisa ''WE STUDIED POORLY" maisha yangekuwa magumu sana....
HALAFU SIJAONA ALIYEJIBU VYA KUELEWEKA... na kwenye ndevu ndo balaa.....
Walimwengu wa ajabu sana, anadai kufahamu jambo lakini anashindwa kulieleza.
 
Unanyoa hizo nywele kuzunguka chuchu ili ionekane kuweza kunyonyesha, kamanda. Mbona ndevu tunanyoa!![emoji1787][emoji1787].

Ila sikuhizi jambo hilo ni gumu sana kwani ni mwanaume (pamoja na mimi) gani umwambie jambo hilo akuelewe na akubali??![emoji12]. Na ndiyo maana badala yake watu/wanaume wakabuni "dummy nipples", (pacifiers) kwa ajili hiyo.

Ni sawa na kumwambia mwanaume apike, aoshe vyombo na afue wakati mke yupo, utasikia wapambe wakisema; " kalishwa limbwata na mkewe". [emoji1787][emoji1787]
Ukinyoa nywele zinakua sindano, mtoto si atachubuka ?
 
Ukinyoa nywele zinakua sindano, mtoto si atachubuka ?


Nadhani kwa suala hilo wale wanaume wenye nywele hawapaswi kunyonyesha.😜😜.

Hayo ni maoni yangu binafsi ukizingatia kuwa wapo wanawake baadhi wakijifungua matiti yao hayatoi maziwa kabisa.
 
siuitaje mkuu tuijue? ipi hiyo?
Yana maana kubwa sana kwa 'Ke' ni kama hump kwa mnyama, yanabeba extra fat pia ni mapambo yanayovutia kuangalia bila sababu.

Kulikuwa na thread humu juu ya kwanini wanaume kila waonapo misambwanda huvunja shingo, saazingine hadi kusababisha ajali.

Kwa upande wa wanaume faida yake ni ukiondoa kazi ya kukalia, ni kuyakaza na kuyafinya (reflex) wakati wa tendo ili ku perform kiufanisi hasa wakati wa kufika kileleni.
 
Mwanamke akitaka apigwe makofi ya bahati mbaya ajaribu kunishika hivi vidude yaani huwa najikuta tayari nishamzaba kiba,ila sasa kuna mmoja huyu ht sijui ana shida gani ni king'ang'anizi sijawahi ona yy anadai anataka avichezee tu aone ibakuwaje siku yake hiyo alikula kibao kimoja matata halafu ht kumbembeleza sikumbembeleza nikatoka zangu na kwenda kucheza draft.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwanamke akitaka apigwe makofi ya bahati mbaya ajaribu kunishika hivi vidude yaani huwa najikuta tayari nishamzaba kiba,ila sasa kuna mmoja huyu ht sijui ana shida gani ni king'ang'anizi sijawahi ona yy anadai anataka avichezee tu aone ibakuwaje siku yake hiyo alikula kibao kimoja matata halafu ht kumbembeleza sikumbembeleza nikatoka zangu na kwenda kucheza draft.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa hiyo vikishikwa unashituka unaruka? Teh teh teh

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom