Ni yapi matumizi sahihi ya nyonyo za kiume?

Ni yapi matumizi sahihi ya nyonyo za kiume?

Mkuu unashindwa kujiongeza??!!, kazi ya nyonyo za kiume ni kunyonyeshea mtoto kama jinsi mama anavyonyonyesha, tofauti ni hii kwamba nyonyo za mama hutoa maziwa lakini za baba hazitoi.
Ni hivi, kazi ya kulea mtoto anapokuwa katika umri wa kunyonya (miaka 0- 2) ni ya wote wawili mama na baba ila zaidi ni ya mama, inapokuwa ni kazi ya baba ni wakati ambapo mama anafanya shughuli fulani ambapo hawezi kuambatana na mtoto hapo ndipo zamu ya baba kuwa na mtoto inapofikia, sasa kwa wakati huo inapotokea mtoto akaanza kulia ndipo baba anatakiwa ampe nyonyo ili kumyamazisha kusubiri hadi mama aje, kwa maneno mengine unaweza sema nyonyo za baba ni nyonyo bandia (dummy nipples) kwa kazi hiyo.
Kutokana na hali za maisha na maendeleo ya mwanadamu na mazingira ndipo badala yake kulikuwa na "dummy nipples" za kutengeneza na hata chupa za maziwa (ya ng'ombe au ya kopo) kama mbadala wa nyonyo za wanaume. Hiyo ndiyo Kazi ya nyonyo za wanaume, lakini ni watu wachache mno wanaojua jambo hilo.
Ni mbilikimo wa kiume wa Misitu ya Congo DRC (Congo pygmies) ndiyo wanaofahamika kutekekeza jambo hili la kunyonyesha watoto katika mazingira niliyoyataja.
Asante sana, Mokaze nimekuelewa na kujifunza pia.
 
Hawa wanasayansi wetu uchwara wa Tanganyika wanaojitapa kusoma pisibii hawawezi kutueleza chochote kwanini wanaume wana nyonyo??
 
Ni yapi matumizi sahihi ya nyonyo (Maziwa/Matiti) ya kiume?

Nimekuwa nikijiuliza, jiangalia na kushangaa hizi nyoyo matumizi yake ni yapi?

Maana nafahamu fika matumizi ya vidole, macho, maskio, pua na mengineyo mengi ilhali nimeshindwa kutanabaisha na kuelewa matumizi na yaliyo sahihi ya nyonyo hizi za kiume.

Katika kila hatua ya elimu niliyopita hamna hata mkufunzi mmoja aliyenifunza matumizi ya nyonyo hizi ilhali nakumbuka nilifunzwa kazi na matumizi ya pua.

Mwenye kufahamu naomba anipe elimu katika hili.
Kama wewe ni wa Kiume basi nawapa pole Wazazi wako in advance
Unakoelekea siko
 
Kazi yake ni kubandika vifungo vya kwenye jeans [emoji116][emoji116][emoji116]
images%20(34).jpeg

Nahisi nimekujibu[emoji15][emoji15][emoji15][emoji377][emoji377][emoji377]
 
jamiiforum ya sasa mpaka uje kupata jibu unalotaka utakua ushazuungushwa sana
 
Mkuu unashindwa kujiongeza??!!, kazi ya nyonyo za kiume ni kunyonyeshea mtoto kama jinsi mama anavyonyonyesha, tofauti ni hii kwamba nyonyo za mama hutoa maziwa lakini za baba hazitoi.

Ni hivi, kazi ya kulea mtoto anapokuwa katika umri wa kunyonya (miaka 0- 2) ni ya wote wawili mama na baba ila zaidi ni ya mama, inapokuwa ni kazi ya baba ni wakati ambapo mama anafanya shughuli fulani ambapo hawezi kuambatana na mtoto hapo ndipo zamu ya baba kuwa na mtoto inapofikia, sasa kwa wakati huo inapotokea mtoto akaanza kulia ndipo baba anatakiwa ampe nyonyo ili kumyamazisha kusubiri hadi mama aje, kwa maneno mengine unaweza sema nyonyo za baba ni nyonyo bandia (dummy nipples) kwa kazi hiyo.

Kutokana na hali za maisha na maendeleo ya mwanadamu na mazingira ndipo badala yake kulikuwa na "dummy nipples" za kutengeneza na hata chupa za maziwa (ya ng'ombe au ya kopo) kama mbadala wa nyonyo za wanaume. Hiyo ndiyo Kazi ya nyonyo za wanaume, lakini ni watu wachache mno wanaojua jambo hilo.

Ni mbilikimo wa kiume wa Misitu ya Congo DRC (Congo pygmies) ndiyo wanaofahamika kutekekeza jambo hili la kunyonyesha watoto katika mazingira niliyoyataja.
Na sisi wenye vifua vilivyo jaa nywele tunawapa watoto pia..?
 
Una dalili zote ushoga unakunyemelea, inaonesha nyonyo zako zimeanza kucheza.
Kama unabisha sema NDIO
 
Back
Top Bottom