Ni yapi mahitaji muhimu katika utengenezaji wa season ya Kiswahili?

Ni yapi mahitaji muhimu katika utengenezaji wa season ya Kiswahili?

guwe_la_manga

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2019
Posts
2,814
Reaction score
2,762
Ningependa kuandaa season yangu ya kiswahili yenye episodes kama kumi hivi. Sasa, je ni yapi mahitaji muhimu kuwa nayo ili kuweza kutengeneza bidhaa hii?

Kwa wale ambao mpo kwenye tasnia hii mnaweza nipa ushauri, maoni na angalizo. Ningependa kufanya project hii for fun.

Natanguliza shukrani.
 
Sio "season" ni SERIES ama Tamthilia kwa Kiswahili.

Anyway, unaposema unataka kutengeneza for fun una maana gani? Una hela ya budget? Vifaa? Production team? Story/script ya maana?

Kama huna idea ya wapi utapata walau vitu viwili tu kati ya hivyo endelea kufikiria tu for "funny".
 
Lizzy inaitwa "Mtaa wa "Zambi" ni tamthilia inayohusu changamoto za kimaisha anazokutana nazo binti Doyi,anayeishi mkoa wa Simyu,wilaya ya Meatu katika mtaa wa Zambia. Vifaa ninavyo vya kuanzia,na vipo vichache kama kamera,timu ya watu watano na pesa kidogo.
 
Back
Top Bottom