Ni ya kweli haya kuhusu wizara ya fedha?


Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Eti huku mtaani kuna tetesi kwamba wizara ya fedha ina kawaida ya kupendelea graduates walio hitimu kwenye vyuo vyake vya IFM,IAA na TIA katika kuwapatia ajira kwenye mashirika yalyo chini yake,je hzo tetes ni za kwel au ni maneno ya wakosaji 2?
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,362
Likes
1,151
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,362 1,151 280
Eti huku mtaani kuna tetesi kwamba wizara ya fedha ina kawaida ya kupendelea graduates walio hitimu kwenye vyuo vyake vya IFM,IAA na TIA katika kuwapatia ajira kwenye mashirika yalyo chini yake,je hzo tetes ni za kwel au ni maneno ya wakosaji 2?
fanyia kazi tetesi zako mkuu, ninao wafaham mimi walimaliza UDSM na wapo huko wizarani, inawezekana tetesi hizo zikawa za kweli au za uongo, fuatilia tu utajua.
 

Forum statistics

Threads 1,238,214
Members 475,877
Posts 29,312,966