Ni Wasaa wa Idara yetu ya Usalama kufahamika

Ni Wasaa wa Idara yetu ya Usalama kufahamika

Endelea kuifuatilia utajua tu!!!?!!! Na sijui unahitaji hizo taarifa ili zikusaidie nini. ...hivi ni lazima kilakitu mfanye kama marekani?
Sio lazima ila lenye umuhimu lazima tujifunze kupitia wao mana kiuhalisia kabisa wametuacha Sana
 
Screenshot_2017-02-05-10-19-55.png

Wewe jamaa una ID mbili nini? Au umejisahau ukajijibu kwa ID ile ile badala ya kutumia ID tofauti? Naona kuna jambo unalitafuta kwa kufungua uzi huu, kila kheri
 
Nimeingia Wikipedia Nimejaribu kusearch TISS nilichokiona ni cha kusikisitisha kama sio kustaajibisha, Hakuna sufficient News kuhusu idara yangu hii ya Usalama Yani kuanzia formation, Incumbent Leaders na mengineyo Ni kashangaa sana hii imekaaje wakuu? Ukitazama idara ya ndani ya Usalama ya marekani FBI inamaelezo ya kina mtandao yale yanayofaa kufahamiwa na watu , Je ni kweli yote yafanywayo na idara yetu hatupaswi kuyajua?? Hakuna website wala Headquarters yake inajulikana na Wachache Sana, Kuna kitu kinaitwa Cold wars Tunaifahamu kweli? Tunawatishaje maadui zetu?
Hayakuhusu yote hayo... Ulichokiona ndyo pengine utaratibu wao! Potezea
 
Mtoa mada umeanza vzr lkn unakoelekea unataka kuharibu, kuwa makini tusije tukaanza kutembea na gap na ww
 
Mkuu sijasema kuwa hicho kilichowekwa ni kikubwa sana Hapana, Ila kuna ambayo ni wazi yanapaswa yajulikane mfano idara imeundwa lini, Kiongozi, Headquarters,Motto Structure yao kiasi Sasa ebu Google ata Idara yetu uone kama hizo details zipo

Hivi wewe uligoogle FBI au CIA??
Usijekuwa umechanganya maziwa na tui la nazi.
Hata hivyo "The less you know the better..."
 
Nimeingia Wikipedia Nimejaribu kusearch TISS nilichokiona ni cha kusikisitisha kama sio kustaajibisha, Hakuna sufficient News kuhusu idara yangu hii ya Usalama Yani kuanzia formation, Incumbent Leaders na mengineyo Ni kashangaa sana hii imekaaje wakuu? Ukitazama idara ya ndani ya Usalama ya marekani FBI inamaelezo ya kina mtandao yale yanayofaa kufahamiwa na watu , Je ni kweli yote yafanywayo na idara yetu hatupaswi kuyajua?? Hakuna website wala Headquarters yake inajulikana na Wachache Sana, Kuna kitu kinaitwa Cold wars Tunaifahamu kweli? Tunawatishaje maadui zetu?
China imeshasikia security Intelligence service yao inaitwaje? Sasa hapo ndio unajua kuwa iyo ndio siri siyo kila mtu anajua,mara nsa,cia izo mbwembwe tu tiss ni usiri wa hali ya juu sana ndio maana nawapenda sana, ukijaribu kugoogle unaona jina tu bt detail hakuna coz hazitakiwe kuwepo ni siri mkuu
 
Mkuu Taarifa za idara hii ziko secured naweza kuwa mimi nazifahamu na nimezifatilia kwa Shida je wanaotaka kuzijua pia wahangaike? Kwanini zisiewekwe baadhi ambazo hata zikijulikana hazina athiri lolote bali raia watakuwa informed na watakuwa na uhakika wa ulinzi wao na mali zao
Kufatilia habari kama vile kusoma magazeti nako ni shida!? Hao unaosema wanataka kufahamu ni walikwambia wewe? Basi wape wewe si umeshazipata japo kwa shida.

Kwa hiyo umekuja kuwapigania hao wasiojua lolote sio. Na walikwambia kuwa hawana uhakika na usalama wao sio! Mkuu una lako jambo, Duh ngoja basi waje wenyewe
 
zoka ,,,mbatia,,
wengine nkiwataja mtashtuka sana
 
ukifahamu itakusaidia nini na miaka yote ambayo hujafahamu umepungukiwa nini nenda kafanye kazi uache kuishi kwa shemeji we kijana
Ndivyo mlivyolelewa so hata kuaitaja idara mnahisi ni dhambi na.mwiko[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Umeshindwa kumuuliza na kumpressurelize mwenyekiti wako awaambie alipo Ben saa 8 unakalia yasiyokuhusu. Si umesikia ile ni Marekani na hii ni Tanzania. Bogus
unajua kama unaweza kuwa umemjibu hivo Baba yako?
 
China imeshasikia security Intelligence service yao inaitwaje? Sasa hapo ndio unajua kuwa iyo ndio siri siyo kila mtu anajua,mara nsa,cia izo mbwembwe tu tiss ni usiri wa hali ya juu sana ndio maana nawapenda sana, ukijaribu kugoogle unaona jina tu bt detail hakuna coz hazitakiwe kuwepo ni siri mkuu
Siyo usiri uzembe tu

Kuna tovuti kibao za serikali ukiingia mpaka unaboreka hamna updates na zipo hovyo .


Kuhusu Tiss inabidi waeleze ilianzishwa mwaka gani,historia nk nk.sasa hizo siri zina madhara gani

Ishu hapa sisi developing countries tupo nyuma sana

Na usikimbilie kwenye usiri hoja dhaifu lazima info watoe raia wajue
 
...Alafu iweje sasa? HQ kwani umealikwa? ....usiwe na kihere here subiri ukialikwa utapajua...Endelea kumkumbusha M/kiti wako aanze kulipa kodi stahiki kwanza!!
 
Kwanini huwa mnapenda kuifananisha usa na vtu vya kjinga nyie. Mnakuta mtu anataka kumfanabisha magu na trump. Fananisheni basi na uchumi
 
Msingi mkubwa wa idara za usalama ni usiri. Hata hao wamarekani wanaonyesha kidogo sana na huwezijua kama wanachoonyesha ndio kweli. Tunasikia kuwa Urusi iliingilia uchaguzi wa Marekani. Lakini walifanya hivyo kwa siri kubwa. Imefahamika baada ya matokeo.
 
mleta mada si kila kitu kinahojiwa, ndio MAANA mwanzoni Rais alikuwa akitumbua MTU abataja na makosa yake, siku hizi anatumbua kimya kimya. Huenda watu wa kitengo walimshauri kuwa Kuna makosa mengine kuyataja yatahatarisha usalama WA Taifa na CCM kwa ujumla.

ukijua MAANA ya Secret Institution hutakuwa na budi kuhitaji taarifa zaidi, ki kawaida usalama WA taifa hatakiwi kujulikana hata na familia yake, hata mke wake hapaswi kujua.

Sema wa sikuhizi ukigongana nae kwa demu anakuchimba mkwara, unanijua Mimi nani? usitafute matatizo yasiyo ya razima, Mimi MTU mkubwa, nitakupoteza, muda Huo anatoa hadi vitambulisho!! Castle Lager zuko kichwani!!
 
Back
Top Bottom