Ni Wasaa wa Idara yetu ya Usalama kufahamika

Ni Wasaa wa Idara yetu ya Usalama kufahamika

Naona wazee wa TISS mmekuwa wakali sana baada ya kuona mnauliziwa. Haya basi tunawatakia kazi njema.
Wonders shall never cease hata mimi nashangazwa na hawa wazee wakaunda suti kuwa wakali ivi
 
Nimeingia Wikipedia Nimejaribu kusearch TISS nilichokiona ni cha kusikisitisha kama sio kustaajibisha. Hakuna sufficient News kuhusu idara yangu hii ya Usalama Yani kuanzia formation, Incumbent Leaders na mengineyo

Nikashangaa sana hii imekaaje wakuu? Ukitazama idara ya ndani ya Usalama ya marekani FBI ina maelezo ya kina mtandao yale yanayofaa kufahamiwa na watu ,

Je ni kweli yote yafanywayo na idara yetu hatupaswi kuyajua?? Hakuna website wala Headquarters yake inajulikana na Wachache Sana, Kuna kitu kinaitwa Cold wars Tunaifahamu kweli? Tunawatishaje maadui zetu?
Kwanin unataka kujua nin hasa kinakusukuma kutaka kujua kuhusu ofisi za vyombo vyetu vya usalama. Ukiondoa hao USA na mataifa mengine ya ulaya nipe details zozote za usalama hasa mataifa ya Africa.


Hoji ubora wao na sio hizo porojo zako za kutaka wawe waz kila kitu
 
Nimeingia Wikipedia Nimejaribu kusearch TISS nilichokiona ni cha kusikisitisha kama sio kustaajibisha. Hakuna sufficient News kuhusu idara yangu hii ya Usalama Yani kuanzia formation, Incumbent Leaders na mengineyo


Nikashangaa sana hii imekaaje wakuu? Ukitazama idara ya ndani ya Usalama ya marekani FBI ina maelezo ya kina
mtandao yale yanayofaa kufahamiwa na watu ,

Je ni kweli yote yafanywayo na idara yetu hatupaswi kuyajua?? Hakuna website wala
Headquarters yake inajulikana na Wachache Sana, Kuna kitu kinaitwa Cold wars Tunaifahamu kweli? Tunawatishaje maadui zetu?

Hovyooo
 
Kwanin unataka kujua nin hasa kinakusukuma kutaka kujua kuhusu ofisi za vyombo vyetu vya usalama. Ukiondoa hao USA na mataifa mengine ya ulaya nipe details zozote za usalama hasa mataifa ya Africa.


Hoji ubora wao na sio hizo porojo zako za kutaka wawe waz kila kitu
 
Mkuu mbona wana website yao,na wameweka mambo mengi tu humo,like nikuPM hiyo site,nikiiweka hapa inaweza isiwe vyema.
 
Tuombee vyombo vyetu vya ulinzi viwe imara amani tele tunaipata kwaajili yao
 
Nimeingia Wikipedia Nimejaribu kusearch TISS nilichokiona ni cha kusikisitisha kama sio kustaajibisha. Hakuna sufficient News kuhusu idara yangu hii ya Usalama Yani kuanzia formation, Incumbent Leaders na mengineyo

Nikashangaa sana hii imekaaje wakuu? Ukitazama idara ya ndani ya Usalama ya marekani FBI ina maelezo ya kina mtandao yale yanayofaa kufahamiwa na watu ,

Je ni kweli yote yafanywayo na idara yetu hatupaswi kuyajua?? Hakuna website wala Headquarters yake inajulikana na Wachache Sana, Kuna kitu kinaitwa Cold wars Tunaifahamu kweli? Tunawatishaje maadui zetu?
Sheria ya usalama Wa Taifa la Tanzania unaifahamu?
 
Tanzania ikitaka kuiga kila kitu kinachofanywa na Marekani mbona itakua shida......
Cha kujifunza ni kua TISS sio FBI wala CIA.
 
Habari za kiusalama ni lazima ziwe salama, kama kila mtu akijua kuna usalama?..
mfano, Usalama wa nyumbani kwako ni jambo nyeti, baadhi ya mambo hutawaambia wasiohusika, hata passwords ili iwe salama ni pamoja na kutoiweka hadharani..... Siri sirini...
Habari zake,.watu wake, nk... viwe salama
 
Nimeingia Wikipedia Nimejaribu kusearch TISS nilichokiona ni cha kusikisitisha kama sio kustaajibisha. Hakuna sufficient News kuhusu idara yangu hii ya Usalama Yani kuanzia formation, Incumbent Leaders na mengineyo

Nikashangaa sana hii imekaaje wakuu? Ukitazama idara ya ndani ya Usalama ya marekani FBI ina maelezo ya kina mtandao yale yanayofaa kufahamiwa na watu ,

Je ni kweli yote yafanywayo na idara yetu hatupaswi kuyajua?? Hakuna website wala Headquarters yake inajulikana na Wachache Sana, Kuna kitu kinaitwa Cold wars Tunaifahamu kweli? Tunawatishaje maadui zetu?
Sasa mkuu unataka kujua ili iweje wakati maadili ya kazi haitakiwi ujulikane ile ufanye kazi vizuri!!
 
Umeshindwa kumuuliza na kumpressurelize mwenyekiti wako awaambie alipo Ben saa 8 unakalia yasiyokuhusu. Si umesikia ile ni Marekani na hii ni Tanzania. Bogus
Umekiuka matumizi sahihi ya kichwa
 
Bwana mdogo FBI sio chombo cha state security ile ni federal police. Unajua USA kila state Ina police wake. FBI ni wa nchi nzima ili ukihama jimbo unahama nao. Unataka TISS wajiweke wazi ili ujue nini ? Kwanza nahisi wewe ni mrundi au mmalawi. Shenzi type
 
Bwana mdogo FBI sio chombo cha state security ile ni federal police. Unajua USA kila state Ina police wake. FBI ni wa nchi nzima ili ukihama jimbo unahama nao. Unataka TISS wajiweke wazi ili ujue nini ? Kwanza nahisi wewe ni mrundi au mmalawi. Shenzi type
Du!! topic imefungwa ABC tayari mengine majungu
 
Back
Top Bottom