mawazoyangu
JF-Expert Member
- Jan 17, 2011
- 324
- 66
Chombo gani kingine cha Tanzania chenye kufanya Kazi undercover wadau maana tz kila kitu siri hata kwa mambo ya msingi ili wananchi wawe aware inabidi wapate taarifa fulan kidogoo
Wananchi wanajua vituo vya polisi inatosha. sana sana sema TAKUKURU ijitangaze zaidiMkuu Taarifa za idara hii ziko secured naweza kuwa mimi nazifahamu na nimezifatilia kwa Shida je wanaotaka kuzijua pia wahangaike? Kwanini zisiewekwe baadhi ambazo hata zikijulikana hazina athiri lolote bali raia watakuwa informed na watakuwa na uhakika wa ulinzi wao na mali zao
was it really necessary??? Anyways to each their own......Umeshindwa kumuuliza na kumpressurelize mwenyekiti wako awaambie alipo Ben saa 8 unakalia yasiyokuhusu. Si umesikia ile ni Marekani na hii ni Tanzania. Bogus
Ni kweli kabisa kitendo cha kumjuza tu mwananchi kuwa kuna idara ambayo hailali kwa ajili yake kunampa assure kuwa analindwa na kuishi poa sanaChombo gani kingine cha Tanzania chenye kufanya Kazi undercover wadau maana tz kila kitu siri hata kwa mambo ya msingi ili wananchi wawe aware inabidi wapate taarifa fulan kidogoo
Takukuru na tiss INA maana wanashabihiana usiri?Wananchi wanajua vituo vya polisi inatosha. sana sana sema TAKUKURU ijitangaze zaidi
Ndio maana mlijifunza na ushoga!Ni sawa lakini pia tujifunze kwa wenzetu waliotuzidi
hAO NDUGU KWA NAMNA FULANI, yaani kuna kona wana connections.Takukuru na tiss INA maana wanashabihiana usiri?
Lol, ili iweje na yakusaidie nini?Mkuu sijasema kuwa hicho kilichowekwa ni kikubwa sana Hapana, Ila kuna ambayo ni wazi yanapaswa yajulikane mfano idara imeundwa lini, Kiongozi, Headquarters,Motto Structure yao kiasi Sasa ebu Google ata Idara yetu uone kama hizo details zipo
Nimeingia Wikipedia Nimejaribu kusearch TISS nilichokiona ni cha kusikisitisha kama sio kustaajibisha. Hakuna sufficient News kuhusu idara yangu hii ya Usalama Yani kuanzia formation, Incumbent Leaders na mengineyo
Nikashangaa sana hii imekaaje wakuu? Ukitazama idara ya ndani ya Usalama ya marekani FBI ina maelezo ya kina mtandao yale yanayofaa kufahamiwa na watu ,
Je ni kweli yote yafanywayo na idara yetu hatupaswi kuyajua?? Hakuna website wala Headquarters yake inajulikana na Wachache Sana, Kuna kitu kinaitwa Cold wars Tunaifahamu kweli? Tunawatishaje maadui zetu?
Nashukuru kwa ufafanuzi mzuri kumbe sio wa mchezo maana huwa nawaona wapo wapo tu kitaa takukuru na ford zao nikaona masharo tuhAO NDUGU KWA NAMNA FULANI, yaani kuna kona wana connections.
Bange zingine Bana kama Za makondee utalinganishaje FBI na tiss ni vitu Viwili tofautiNimeingia Wikipedia Nimejaribu kusearch TISS nilichokiona ni cha kusikisitisha kama sio kustaajibisha. Hakuna sufficient News kuhusu idara yangu hii ya Usalama Yani kuanzia formation, Incumbent Leaders na mengineyo
Nikashangaa sana hii imekaaje wakuu? Ukitazama idara ya ndani ya Usalama ya marekani FBI ina maelezo ya kina mtandao yale yanayofaa kufahamiwa na watu ,
Je ni kweli yote yafanywayo na idara yetu hatupaswi kuyajua?? Hakuna website wala Headquarters yake inajulikana na Wachache Sana, Kuna kitu kinaitwa Cold wars Tunaifahamu kweli? Tunawatishaje maadui zetu?
Pole mkuu mada imekataliwa jarbu tena bdaeNimeingia Wikipedia Nimejaribu kusearch TISS nilichokiona ni cha kusikisitisha kama sio kustaajibisha. Hakuna sufficient News kuhusu idara yangu hii ya Usalama Yani kuanzia formation, Incumbent Leaders na mengineyo
Nikashangaa sana hii imekaaje wakuu? Ukitazama idara ya ndani ya Usalama ya marekani FBI ina maelezo ya kina mtandao yale yanayofaa kufahamiwa na watu ,
Je ni kweli yote yafanywayo na idara yetu hatupaswi kuyajua?? Hakuna website wala Headquarters yake inajulikana na Wachache Sana, Kuna kitu kinaitwa Cold wars Tunaifahamu kweli? Tunawatishaje maadui zetu?
Toa tofauti sasa wadau tupate abcBange zingine Bana kama Za makondee utalinganishaje FBI na tiss ni vitu Viwili tofauti
Sio kweli, TISS ni idara inayo deal na mambo ya ndani na nje ya nchi, FBI wao ni ndani tu na CIA nje ya marekaniSio kila kitu tufanya kama marekani. Kwanza nikwambie FBI kwa Tz sio TISS ni kama TZ police investigation CIA ndio kama TISS
Siyo Kazi yanguToa tofauti sasa wadau tupate abc