Ni wakati muafaka kuivunja TISS sasa!

Ni wakati muafaka kuivunja TISS sasa!

Hapo Ndipo Pabaya Huwezi Kuivunja Tiss
Hilo Ni Jino La Juu Mdomoni Ukiling'oa Kienyeji UnaweZa Kumuuwa Mgonjwa (Serikali )

Hiyo Haina Tofauti Na PCCB Ambayo Nayo Ni Jino La Juu Mdomoni
 
Mpe nafasi Dr. Kipilimba ashughulikie. Hajamaliza hata miaka miwili ujue pale! Vinginevyo, utatufanya tukufikirie na wewe mara tatu nne nne...!
Bunge lirekebishe sheria husika ili huyo Kipilimba afanye kazi yake ipasavyo.

Haiwezekani mtu kisa anapendwa na rais ndiyo awe na authority ya kuamrisha kikosi cha usalama wa rais kwenda kuvamia studio za Clouds na popote anapotaka kufanikisha mambo yake binafsi kwa kutumia usalama wa taifa.
 
Uuhh hivi nani anayefikiri TISS inavunjwa ovyo kama vile fimbo au kama chama cha wafanyakazi?? Wanafanya kazi nzito na muhimu ambazo wote mnaokaa mko salama ndan mwenu na kuandka pumba ni kwa ajili yao.. hivi kati ya Bashe, Roma, Ulimboka ni nani alitekwa????
 
Mkuu TISS sio kama bodi ya korosho kule lindi useme unaweza kuivunja tu anytime...utatengeneza tatizo zaidi ya hili....solution Bunge limuwajibishe sizonje na vibaraka wake tu
Tatizo kwa Tanzania mnaona kama usalama wa taifa hata mtu akifanya vibaya haguswi huu ni upuuzi kabisa.weledi wa kazi ni lazima uzingatiwe. Hakuna Tatizo unaweza kutengeneza kwa kuondoa uozo.
 
TATIZO SIO WAT
Naomba kuelewesha tafadhali. Idara hii ikivunjwa watumishi wake inakuaje? wanapelekwa kwenye idara nyingine? au wanakuwa kwenye idara mpya itakayotengenezwa kwa maana kuwa mfumo pekee ndo unabadilika?
UMISHI KAKA TATIZO NI MFUMO UMEKUFA UNATAKIWA
 
Ingefanyiwa maboresho tu ya kimfumo na utendaji. Pia selection na recruitment ya vijana wapya iangalie vizuri. Vetting nzuri na professionalism vizingatiwe.

Pia upgrade kwenye TEHAMA na strategy and operations. Pia wakibadilisha jina sio mbaya. Kiwe chombo huru na kiwe na mamlaka au uhuru wa ku intervene pale inapobidi. Wasiishie kushauri tu na kutoa dossiers. Kuminywa uhuru wa kuingilia mambo may be ndio kunapelekea abduction, torturing na labda elimination.
 
KWA WANAOSEMA HILI SWALA HALIWEZEKANI NAOMBA WANIAMBIE KWANINI CIA NA WENGINE WAMEWEZA NA SISI TUSHINDWE..............................????
KAMA BUNGENI WATAACHA UCHAMA NA KUSSEMA KAULI MOJA LAZIMA WANYOOKE WAZEE ILA KAMA WATAWEKA U CCM NA UPINZANI MMMMMMMMMMMMMMMXXXXXXXXXIIIIIIIIIIIUUUUUUUUUUUUUUUUUU.......................TUTATEKWA SANA
 
Fikiria kabla ya kunena, unaijua vzr tiss? Ongeleeni mambo mengine lkn hawa jamaa musiwaguse, ndio maana wengine mnatekwa
 
Hapana ubishi kwamba Idara zote zinazohusika na usalama (Isipokuwa Jeshi la Wananchi) zinahitaji kuvunjwa na kuundwa upya. Hizi taasisi zina umuhimu mkubwa sana kwenye kujenga uzalendo na maendeleo ya kweli. Kakini si kwa nchi yetu. We need New National Security Department.

Hata hivyo suala jepesi na la haraka kwa sasa ni kurudi kwenye uchaguzi kwanza, kama wabunge wanajielewa.
 
Mwaka 2015 mleta mada pamoja na makada wenzako wa CCM mlikuwa unafurahia na kupiga makofi wakati TISS ilipogeuzwa kuwa idara maalum ndani ya CCM kupambana UKAWA kwenye uchaguzi mkuu ikitumia kila njia za hila kuumiza upinzani na kuiba kura.
Leo mmegundua hata nyinyi kumbe hamko salama na sasa mnaimba hiyo TISS ifute.

Taratibu tu tutaanza kuongea lugha moja, tutanyooka tu. Bila shaka ipo siku swahiba wako Dr.Slaa naye ataonja joto ya jiwe na kufunguka kama wewe. Ngoja posho aliyopewa iishe arejee bongo kuja kupigika....
 
Back
Top Bottom