Ni upuuzi kutoza 300/- Ubungo Bus Terminal.

Ni upuuzi kutoza 300/- Ubungo Bus Terminal.

Halafu D.C, mayor nk wapo huko huko dsm! Na wanaozipiga hizo hela wapo hapo hapo dsm. Na Makonda yupo mkoa huo huo.
 
Ubungo ni stendi ya hovyo kuwahi kutokea, kwa ukubwa wa jina lake na ni lango kuu kwa walio wengi kuingia ‘dasilamu’ ilipaswa kuwa kivutio na ukaribisho wenye picha halisi ya jiji letu pendwa.... mgeni anaingia mjini akiwa na matarajio makubwa ila akishuka Ubungo anakuwa disappointed inabidi uanze kumpa maelezo ya uongo mfano “stendi imevunjwa ipo kwenye matengenezo”.

Sio mchana sio usiku kwanza ni giza na mimaji magari yanaoshwa pale pale, mvua zikinyesha ndo balaa.... wala hakuna vibao elekezi kuwa magari ya mikoa fulani yanapaki upande gani..!!
 
Hyo ya kukosa vibao vya kuonesha magari yanakwenda wapi ndio utumbo zaidi mtu ukingia unaanza kuhaha kutafuta bus yani hata vituo vya daladala kama mawasiliano vipo vizuri na raia tunaingia bure
Ubungo ni stendi ya hovyo kuwahi kutokea, kwa ukubwa wa jina lake na ni lango kuu kwa walio wengi kuingia ‘dasilamu’ ilipaswa kuwa kivutio na ukaribisho wenye picha halisi ya jiji letu pendwa.... mgeni anaingia mjini akiwa na matarajio makubwa ila akishuka Ubungo anakuwa disappointed inabidi uanze kumpa maelezo ya uongo mfano “stendi imevunjwa ipo kwenye matengenezo”.

Sio mchana sio usiku kwanza ni giza na mimaji magari yanaoshwa pale pale, mvua zikinyesha ndo balaa.... wala hakuna vibao elekezi kuwa magari ya mikoa fulani yanapaki upande gani..!!
 
Back
Top Bottom