Ni uchafu na hatari kunyonya uume usiotahiriwa

Ni uchafu na hatari kunyonya uume usiotahiriwa

mij

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Posts
1,993
Reaction score
2,127
Jana nilisoma kwenye mtandao fulani wasichana wamekuwa wakipata magonjwa ya fangasi na mengineyo kwa sababu ya kunyonya UUME usiotahiriwa

Wakitoa shuhuda zao, wengine wamedai wakimaliza kusex hubaki na harufu mbaya sana inayosababishwa na GOVI (uncircumcised penis), na baadhi wamepata uambukizo. Pia wapo waliosema wenzi wao wanatoa harufu inayowakera sana, ambayo husabaishwa na GOVI ila wanaogopa kuwaambia maana watawapiga chini.


SASA NASEMA YANGU:

Ni kweli GOVI huwa linatoa harufu mbaya sana hasa kama mhusika hasafishi mara kwa mara. Ndani ya GOVI huwa kunakuwa na uchafu uliogandia wa rangi nyeupe, hivyo mwanume mwenye GOVI lazima avute ngozi kwa nyuma ili aweze kuosha na kuondoa huo mgandio wenye harufu mbaya.

MASWALI:

  • Kuna ulazima wowote wa dada kunyonya uume wenye GOVI?
  • Huoni kinyaa kufanya hivyo?
  • Kwa nini usimshauri aende kutoa hilo GOVI ili muweze kufanya mambo kwa usafi?
  • Inakuwaje mtu mzima anafuga GOVI? ( Kule kijijini kwetu huwezi kuoa mke kama una GOVI, na wala huwezi kumkuta mtu mzima ana GOVI - watu hukata magovi yao bado wadogo kabisa)
  • We dada unasubiri nini kumnyima huyo mwenzi wako mwenye GOVI ili apate msukumo wa kulitoa?:crying:
  • Utavumilia harufu mbaya na mateso ya maambukizo ya mara kwa mara mpaka lini?
 
Akiwa hana unanyonya eeeeeh!

Kama ni kawaida yako sema tu watu watakuelewa. Jitahidi kusoma post vizuri ili uelewe sio unakurupuka kama umetoka chooni
 
Mimi nimefurahi GOVI kutawala ndani ya habari.Umenikumbusha enzi hizo shuleni kuna jamaa alikuwa anapata shida sana hasa wakati wa kuoga sababu ya huo mkono wa Sweta.
 
kwanza govi gani atakaekubali akuvulie umchungulie kesho ukahadithie

Sasa mbona mnaongelea govi mbona za kwao tunanyonya bila kujali hizo fangasi!! naomba tusiwe bias kwenye hili kwani unavyonyonywa na kum'mwagia mwenzio mdomoni, wewe kwa nini usimnyonye?

basi tuonyeshe ushirikiano!!!!
 
Kuna rafiki yangu anasema huwa anapenda kulick anus ya bibi yake wakati wa mapenzi.

Hakika mapenzi hayana uchafu.
Mbona Ulaya wazungu wengi wana magovi,lakini wanawake hawaugui au kupata magonjwa?
 
Wewe unatokaga chooni kwa kukurupuka!?! Haujiswafi vizuri, ukanawa mikono kwa sabuni, na kujitengeneza nguo zako sawasawa?
Na kama ni kawaida yake hatohitaji kusema, wa kuelewa wataelewa tu.
Kama ni kawaida yako sema tu watu watakuelewa. Jitahidi kusoma post vizuri ili uelewe sio unakurupuka kama umetoka chooni
 
mdomo ni kwachakura kupumua kuongea na nk. lakini si kwa kunyonya uke au ume. mmeyakataa matumizi yasili yamiiliyenu mmeinukia tamaaza miiliyenu. ote mnao sifu uchafuhuu ni wapumbavu.
 
Enzi hizo tukiwa na Magovi na unakademu basi unatoa utoko kwanza kwa kulifyedua govi ndo mnaanza Kazi .....!:rockon:
 
Kweli wakubwa mnafaidi, kila kitu mnataka muambiane ninyi tu!!
Jamani hata sisi wadogo wapo wenye GOVINDAR KUMAR,acheni mada iendelee kuwepo hapa tuwe tunapiga chabo...
He he he he he heeeeeeeee
 
Hahahaha kaka umenikumbusha zile kashikashi za kuvua sweta na kutoa "utoko", dah mambo ya kale kweli dhahabu aisee

Enzi hizo tukiwa na Magovi na unakademu basi unatoa utoko kwanza kwa kulifyedua govi ndo mnaanza Kazi .....!:rockon:
 
He he he he he heeeeeeeee

We si unaona Konnie anawashawishi mods waipeleke hii sinema Jukwaa la Vikongwe...
Jamani hata sisi ipo siku tutakuwa wakubwa acheni tuchukue notsi, sasa waalimu ndio inabidi wawe na staha
 
We si unaona Konnie anawashawishi mods waipeleke hii sinema Jukwaa la Vikongwe...
Jamani hata sisi ipo siku tutakuwa wakubwa acheni tuchukue notsi, sasa waalimu ndio inabidi wawe na staha

hilo jukwaa linapatikana wapi? Mbona nalisikiaga tu lakini silijui.
 
Back
Top Bottom