Ni uchafu na hatari kunyonya uume usiotahiriwa

Ni uchafu na hatari kunyonya uume usiotahiriwa

achana na maswala ya govi,kubwa bado unahifadhi huo mkono wa sweta?,na huyo mdada bado anavumilia! amakweli akufaaye kwa dhiki ndiye mpenzi wa kweli! hongera kwa kupuliza baluni.
 
Mimi nimefurahi GOVI kutawala ndani ya habari.Umenikumbusha enzi hizo shuleni kuna jamaa alikuwa anapata shida sana hasa wakati wa kuoga sababu ya huo mkono wa Sweta.
are you "ke" or "me"?
 
Hizo ndizo athari za kuiga mambo yoote wanayofanya wazungu kwa kuona kuwa ndio maendeleo. UPUUZI MTUPU. katika mila zetu hakuna mambo ya kipuuzi kama hayo. Ninachoshangaa mimi badala ya kuiga mazuri tunaiga yoote pamoja na mabaya halafu mabaya tunayaongezea na maufundi zaidi kuliko wenyewe.
 
Mtoa mada uliona mbali ni kweli. Kiharufu kama under wear ambayo haijafuliwa siku 3 na inavaliwa na kibonge wees
 
Back
Top Bottom