Ni uchafu na hatari kunyonya uume usiotahiriwa

Ni uchafu na hatari kunyonya uume usiotahiriwa

Uwiiiiiii, hivi kweli HAYO MAGOVI YAPO? waende tu wakatoe mbona hata vyombo vya habari vinatangaza kutoa ni bure wala hulipi hela.
 
Napita tu. Lkn ngoja niulize swali la kizushi kwani ni sawa kunyonya hiyo makitu hata kama ni circumsized? Na je huwa hawapati magonjwa na hasa ukizingatia hii sharing ya mwanaume 1 kua na wapenzi lukuki. Je saa ngapi huyo mtu anajisafisha hasa anapokua katoka kwa mwingine usiye na taarifa nae.
 
Kuna rafiki yangu anasema huwa anapenda kulick anus ya bibi yake wakati wa mapenzi.

Hakika mapenzi hayana uchafu.
Mbona Ulaya wazungu wengi wana magovi,lakini wanawake hawaugui au kupata magonjwa?

Umejuaje kama ulaya magovi ni mengi!?
 
Napita tu. Lkn ngoja niulize swali la kizushi kwani ni sawa kunyonya hiyo makitu hata kama ni circumsized? Na je huwa hawapati magonjwa na hasa ukizingatia hii sharing ya mwanaume 1 kua na wapenzi lukuki. Je saa ngapi huyo mtu anajisafisha hasa anapokua katoka kwa mwingine usiye na taarifa nae.
its harder to keep mkono wa sweta physically clean compared to circumsized. unahitaji extra time kwenye usafi.
 
Napita tu. Lkn ngoja niulize swali la kizushi kwani ni sawa kunyonya hiyo makitu hata kama ni circumsized? Na je huwa hawapati magonjwa na hasa ukizingatia hii sharing ya mwanaume 1 kua na wapenzi lukuki. Je saa ngapi huyo mtu anajisafisha hasa anapokua katoka kwa mwingine usiye na taarifa nae.

Binafsi nadhani kama mtu hajawa circumcised ni lazima awe msafi sana. Kunyonya au kutonyonya ni makubaliano kati ya wahusika, ila cha msingi ni kuhakikisha usafi wa hali ya juu unazingatiwa.
Pia kwa mawazo yangu sidhani ni vema kuanza oral sex kama hamjafahamiana vizuri, namaanisha kuwa for the first time kama hamjawa na uhusiano wa mda mrefu si vizuri kuanza hiyo habari manake hujui mwenzako ni msafi kiasi gani.
Kuna mtu aliwahi kusema sex which involves oral stimulation is dirty ila hiyo ndio inawafanya walengwa wafurahie.... cha msingi ni USAFI.
ukiwa na sex mates wengi nashauri usifanye oral sex, maradhi ni mengi.
 
amazing fact:ukimwambia mwanamke anyonye unyayo wa mguuni atakataa,ila ukimwambia anyonye uume fasta sasa huwa najiuliza hivi kati ya unyayo na uume upi mchafu zaidi..
 
Kuna rafiki yangu anasema huwa anapenda kulick anus ya bibi yake wakati wa mapenzi.

Hakika mapenzi hayana uchafu.
Mbona Ulaya wazungu wengi wana magovi,lakini wanawake hawaugui au kupata magonjwa?


Huko ulaya ndiko wanakolalamika kuwa wanapata magonjwa wewe unahoji tena juu ya ulaya?
 
Back
Top Bottom