Ni uchafu na hatari kunyonya uume usiotahiriwa

Ni uchafu na hatari kunyonya uume usiotahiriwa

hivi huko jukwaa la wakubwa ni wapi mbona wengine hatufiki........nataka kufika tafadhali nifanyeje
 
Kwani bado kuna wenye govi mpaka leo jamani makubwa bax
 
Kweli wakubwa mnafaidi, kila kitu mnataka muambiane ninyi tu!!
Jamani hata sisi wadogo wapo wenye GOVINDAR KUMAR,acheni mada iendelee kuwepo hapa tuwe tunapiga chabo...
Wakisema ipelekwe kwenye jukwaa la wakubwa ina maana ni wakubwa tu ndiyo wenye magovi.
Hoja dhaifu inatoka kwa watu dhaifu.
 
Hivi kila siku tutakuwa tunaongelea mambo ya magovi tu!
 
Unautani na Bujibuji, yeye huwa analisifia sana tena anasema alihama Tabata kwa sababu mademu walikuwa wanamsumbua sana (demand ilikuwa juu)mno. Na wadau wengine humu humu walimsapoti, c.c to Mwali na wenzake.
 
Mkuu hii mada umeifufua tena...yaani nilikuwa nishasahau...hilo jibu nadhani nilikuwa namjibu Kongosho

Wakisema ipelekwe kwenye jukwaa la wakubwa ina maana ni wakubwa tu ndiyo wenye magovi.
Hoja dhaifu inatoka kwa watu dhaifu.
 
Mkuu hii mada umeifufua tena...yaani nilikuwa nishasahau...hilo jibu nadhani nilikuwa namjibu Kongosho
mkuu unajua hao wadau wanaotaka kuihamisha huku hiyo mada sikuwaelewa kidogo, samahani kwa kuirudisha tena. hahahahahahha
 
mkuu unajua hao wadau wanaotaka kuihamisha huku hiyo mada sikuwaelewa kidogo, samahani kwa kuirudisha tena. hahahahahahha

Hahaha haina shaka maana nilikuwa ninaitetea ibaki hapa MMU kwa kuwa ni mada ya kawaida sana halafu wengine hatuna access na Jukwaa la Wakubwa
 
kwanza govi gani atakaekubali akuvulie umchungulie kesho ukahadithie


Mleta hoja anafikisha tu ujumbe kuwa govi si kitu kizuri kwa mwanamume. Lakini, nami nakubaliana kuwa mwenye mkono wa sweta lazima ajifiche sana labda sehemu ambako tohara haijapewa kipau mbele. Mfano, inasemejana Zambia 99% wana mikono ya sweta!
 
Jana nilisoma kwenye mtandao fulani wasichana wamekuwa wakipata magonjwa ya fangasi na mengineyo kwa sababu ya kunyonya UUME usiotahiriwa

Wakitoa shuhuda zao, wengine wamedai wakimaliza kusex hubaki na harufu mbaya sana inayosababishwa na GOVI (uncircumcised penis), na baadhi wamepata uambukizo. Pia wapo waliosema wenzi wao wanatoa harufu inayowakera sana, ambayo husabaishwa na GOVI ila wanaogopa kuwaambia maana watawapiga chini.


SASA NASEMA YANGU:

Ni kweli GOVI huwa linatoa harufu mbaya sana hasa kama mhusika hasafishi mara kwa mara. Ndani ya GOVI huwa kunakuwa na uchafu uliogandia wa rangi nyeupe, hivyo mwanume mwenye GOVI lazima avute ngozi kwa nyuma ili aweze kuosha na kuondoa huo mgandio wenye harufu mbaya.

MASWALI:

  • Kuna ulazima wowote wa dada kunyonya uume wenye GOVI?
  • Huoni kinyaa kufanya hivyo?
  • Kwa nini usimshauri aende kutoa hilo GOVI ili muweze kufanya mambo kwa usafi?
  • Inakuwaje mtu mzima anafuga GOVI? ( Kule kijijini kwetu huwezi kuoa mke kama una GOVI, na wala huwezi kumkuta mtu mzima ana GOVI - watu hukata magovi yao bado wadogo kabisa)
  • We dada unasubiri nini kumnyima huyo mwenzi wako mwenye GOVI ili apate msukumo wa kulitoa?:crying:
  • Utavumilia harufu mbaya na mateso ya maambukizo ya mara kwa mara mpaka lini?
Kwani vile vi-babu vya kizungu, wadada wengi wa mjini (si wote) mnavishobokea havinaga ma GOVINDER KUMAR? Mie ninachojua wazungu wengi huwa hawatoi mikono ya sweta! Au uto.ko wa kizungu unanukia vuzuri tofauti na wa kiafrika? Naomba mwongozo kwa spika!
 
Dah ngoja kwanza nikajichungulie kama bado ninalo hilo govi halafu ntarudi hapa...
 
Back
Top Bottom