Ni siku ipi/zipi unazipenda katika wiki, na kwanini?

Ni siku ipi/zipi unazipenda katika wiki, na kwanini?

IMG-20250530-WA0284.jpg
 
Siku ni illusion kwa sababu akili zetu zimeamua kwa pamoja iwe hivyo tu
Siku ni mabadiliko ya vipimo vya muda ambao dunia inajizungusha mzunguko mmoja kwenye muhimili wake.

Huo muda unakadiriwa kufanana(saa24), hivyo saa24 zinakamilisha siku.

Au simply, jua likizama mpaka litakapozama tena inaunda siku. For convenience muda umepewa vipimo na majina.
 
Siku ni mabadiliko ya vipimo vya muda ambao dunia inajizungusha mzunguko mmoja kwenye muhimili wake.

Huo muda unakadiriwa kufanana(saa24), hivyo saa24 zinakamilisha siku.

Au simply, jua likizama mpaka litakapozama tena inaunda siku. For convenience muda umepewa vipimo na majina.
Unaelewa kuhusu illusion au nakupa mzigo kwenye ubongo wako dude?
 
Siku ni illusion kwa sababu akili zetu zimeamua kwa pamoja iwe hivyo tu
Fact, mfano ungekuwa kwenye jamii ambayo haijawa expose na dini wala elimu ya kizungu wala elimu yoyote ya unajimu maana ungekuwa hauna siku saba, ungekuwa na siku moja tu.
 
Me nazipenda ijumaa hii huwa naiona ni siku fupi sijui kwa nini
Jumamosi na jumapili kuna ma league mengi ya ulaya pia kuangalia movie ni siku nzuri
 
Siku ni mabadiliko ya vipimo vya muda ambao dunia inajizungusha mzunguko mmoja kwenye muhimili wake.

Huo muda unakadiriwa kufanana(saa24), hivyo saa24 zinakamilisha siku.

Au simply, jua likizama mpaka litakapozama tena inaunda siku. For convenience muda umepewa vipimo na majina.
Nakubali ila pinga ni sisi binadamu tumepanga iwe hivyo 🤔
 
Back
Top Bottom