Ni sahihi kuvaa kandambili au kobazi kwenye public?


N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
2,065
Likes
2,152
Points
280
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
2,065 2,152 280
Kwanini watu wanazurura wamevaa kandambili?! Mjini katikati mtu kavaa kandambili!

Unakuta miguu ina vumbi kupitiliza. Kwanini watu hawa wasivae viatu vinavyofunika miguu yao?!

Hizi kandambili za kuvaa huko bafuni kwenye mabafu yetu lakini kuna watu wamefanya ni kama viatu rasmi. Unakuta mtu kucha hadi zimefanana na ardhi, kwanini hawapendi kuvaa viatu?!

Kinadada wana vijikandambili wao huita simple,! Hata sielewi huu ni utamaduni au umasikini au kutokuelewa?!
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
16,470
Likes
30,202
Points
280
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
16,470 30,202 280
Kandambili zinavaliwa wapi na kwa sababu zipi?
 
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
2,065
Likes
2,152
Points
280
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
2,065 2,152 280
Kuna zile kandambili za 3000 mpaka 5000 hizo poa sana kuzunguka nazo mjini hasa kipindi cha joto

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha kwani bei ya kandambili ina halalisha uchafu?! Hata zingeuzwa laki sioni usahihi wa hili. Joto gani hilo kuna watu nitabia zao tu. Kwani ukivaa kandambili joto linaisha?! Utetezi huu siukubali
 
CaptainDunga

CaptainDunga

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2009
Messages
1,499
Likes
1,247
Points
280
CaptainDunga

CaptainDunga

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2009
1,499 1,247 280
Kwanini watu wana zurura wamevaa kandambili?! Mjini kati kati mtu kavaa kandambili, unakutamuhimu, ina vumbi kupitiliza. Kwanini watu hawa wasivae viatu vinavyo funika miguu yao?!
Hizi kandambili za kuvaa huko bafuni kwenye mabafu yetu, lakini kuna watu wamefanya ni kama viatu rasmi. Unakuta mtu kucha hadi zimefanana na ardhi, kwanini hawapendi kuvaa viatu?!
Kuna dada wana viji kanda mbili wao huita simple,! Hata sielewi huu ni utamaduni au unasikini au kutokuelewa?!
Vyuma vyuma mkuu.....hatuna hela za kununulia viatu vya kufunika.
 
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
2,065
Likes
2,152
Points
280
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
2,065 2,152 280
Huu ni ushauri au mipasho
Hahaha watu wabadirike, ukiwa mjini angalia unakuta mtu juu msafi, chini kavaa kanda mbili halafu miguu michafu wengine hadi kucha hazionekani kwa wingi wa vumbi. Tuvae viatu vya kufunika miguu.
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,391
Likes
22,936
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,391 22,936 280
Kwanini watu wana zurura wamevaa kandambili?! Mjini kati kati mtu kavaa kandambili, unakutamuhimu, ina vumbi kupitiliza. Kwanini watu hawa wasivae viatu vinavyo funika miguu yao?!
Hizi kandambili za kuvaa huko bafuni kwenye mabafu yetu, lakini kuna watu wamefanya ni kama viatu rasmi. Unakuta mtu kucha hadi zimefanana na ardhi, kwanini hawapendi kuvaa viatu?!
Kuna dada wana viji kanda mbili wao huita simple,! Hata sielewi huu ni utamaduni au unasikini au kutokuelewa?!
sheria gani inakataza hayo?
 

Forum statistics

Threads 1,262,514
Members 485,585
Posts 30,124,591