Ni sababu zipi zinawafanya Lissu na Lema kuendelea kuishi ng'ambo?

Kajeba

JF-Expert Member
Oct 15, 2020
496
1,000
Ni sababu zipi zinawafanya Lissu na Lema kuendelea kuishi ng'ambo?

Itakumbukwa baada ya uchaguzi mkuu 2020 Lissu na Lema walikimbia nchi na kujitwisha majina ya wakimbizi wa kisiasa hapa nchini na wakapewa hifadhi nchi za mbali huko Belgium and Canada.

Wakati ule they had genuine reasons na kila mtu aliwaunga mkono kwa maamuzi waliyoyachukua.

No doubt walikuwa wanamkimbia rais wa awamu ya tano ambaye alionekana mwiba kwa wapinzani na wakosoaji wake, sasa tuko na rais wa awamu ya sita kila kitu ni shwari, kwanini watu hao wasirejee nchini?

Je wanakimbia u-jobless hapa nchini baada ya vibarua vyao vya kuwakilisha wananchi kukoma?
 

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Jan 4, 2012
12,880
2,000
Ni sababu zipi zinawafanya Lissu na Lema kuendelea kuishi ng'ambo?

Itakumbukwa baada ya uchaguzi mkuu 2020 Lissu na Lema walikimbia nchi na kujitwisha majina ya wakimbizi wa kisiasa hapa nchini na wakapewa hifadhi nchi za mbali huko Belgium and Canada

Wakati ule they had genuine reasons na kila mtu aliwaunga mkono kwa maamuzi waliyoyachukua

No doubt walikuwa wanamkimbia rais wa awamu ya tano ambaye alionekana mwiba kwa wapinzani na wakosoaji wake, sasa tuko na rais wa awamu ya sita kila kitu ni shwari, kwanini watu hao wasirejee nchini?

Je wanakimbia u-jobless hapa nchini baada ya vibarua vyao vya kuwakilisha wananchi kukoma?
wewe nini kinakuumiza?
 

Bengal

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
5,101
2,000
Ni sababu zipi zinawafanya Lissu na Lema kuendelea kuishi ng'ambo?

Itakumbukwa baada ya uchaguzi mkuu 2020 Lissu na Lema walikimbia nchi na kujitwisha majina ya wakimbizi wa kisiasa hapa nchini na wakapewa hifadhi nchi za mbali huko Belgium and Canada

Wakati ule they had genuine reasons na kila mtu aliwaunga mkono kwa maamuzi waliyoyachukua

No doubt walikuwa wanamkimbia rais wa awamu ya tano ambaye alionekana mwiba kwa wapinzani na wakosoaji wake, sasa tuko na rais wa awamu ya sita kila kitu ni shwari, kwanini watu hao wasirejee nchini?

Je wanakimbia u-jobless hapa nchini baada ya vibarua vyao vya kuwakilisha wananchi kukoma?
Zikifutwa kesi zote walizobambikiwa kisiasa,na kulipwa haki zote zolizo dhulumiwa. Nauchunguzi dhidi ya waliojaribu kuwa dhuru.
 

Kajeba

JF-Expert Member
Oct 15, 2020
496
1,000
Kwa sasa hayo yote yalishapita tupo zama mpya, nini kinawaweka huko?
Kujitwisha? Unasemaje Lsu kupigwa risasi? Mjomba wa Magufuli kusema akija safari hii tunatumia sindano kumuua? Wana genuine reason kuhofia maisha yao. No politics is worthy their life
 

Kajeba

JF-Expert Member
Oct 15, 2020
496
1,000
Hii sio sababu
Mama alishaagiza kesi za namna ile zote zifutwe, wao wanaogopa nini
Zikifutwa kesi zote walizobambikiwa kisiasa,na kulipwa haki zote zolizo dhulumiwa. Nauchunguzi dhidi ya waliojaribu kuwa dhuru.
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
7,433
2,000
Naskia Canada pazuri sana, maisha yanakufata huyatafuti.

Ila Lema kuna siku alipost picha za "watoto" wake wakali twitter akawauliza mmeoga leo? then akawaambia nakuja soon.
 

Tumbiliwaulaya

JF-Expert Member
Nov 22, 2020
280
500
Upembuzi wa kina inabidi ufanyike ili kujua adui wa kweli wa hao watu ulio wataja alikuwa ni nani, maana unaemtaja ukiacha madaraka yake yale mengine alikuwa mwenyekiti wa chama chake.
Mapokeo ya mateso na ukatili yaliranda hadi kuvifikia viambaza vya jumba letu la haki na taratibu za familia yetu, na huko ndiko tulikoshuhudia vituko Lisu akiwa mjumbe wetu katika jumba hilo na ameumia akiwa kazini, mh hadi leo huwa siamini macho na masikio yangu kuhusu alicho kifanya mzee wa baraza,alikataa kulipa matibabu,akamfukuza kazi na kumpa mateso mengi ya kisaikolojia.
Haya akasema adamke akalalamike kunako PILATO wetu kuhusu maamzi ya mzee wa baraza kubagaza haki zake, unayakumbuka majibu ya pilato? Na walinzi wetu nao je, wewe hujasikia kuwa upelelezi umekwama kumsubiri dereva wa mlalamikaji! maajabu,hukusikia wenzetu mabeberu walijitolea wamtafute huyo adui wa Lisu, ulisikia majibu yao? hahahaha kuwa eti wanao ueledi wa kinguli kumaliza tatizo hili, ulisha wahi kusikia wamemjua mhusika?
HAKI,HAKI,HAKI bado ingali tumboni mwa mama yake!
kwa kifupi adui wa LISU hajulikani hadi leo kwa hali hiyo HATARI juu ya maisha yake bado ipo.
 

Msingida

JF-Expert Member
Dec 1, 2010
7,898
2,000
Upembuzi wa kina inabidi ufanyike ili kujua adui wa kweli wa hao watu ulio wataja alikuwa ni nani, maana unaemtaja ukiacha madaraka yake yale mengine alikuwa mwenyekiti wa chama chake.
Mapokeo ya mateso na ukatili yaliranda hadi kuvifikia viambaza vya jumba letu la haki na taratibu za familia yetu, na huko ndiko tulikoshuhudia vituko Lisu akiwa mjumbe wetu katika jumba hilo na ameumia akiwa kazini, mh hadi leo huwa siamini macho na masikio yangu kuhusu alicho kifanya mzee wa baraza,alikataa kulipa matibabu,akamfukuza kazi na kumpa mateso mengi ya kisaikolojia.
Haya akasema adamke akalalamike kunako PILATO wetu kuhusu maamzi ya mzee wa baraza kubagaza haki zake, unayakumbuka majibu ya pilato? Na walinzi wetu nao je, wewe hujasikia kuwa upelelezi umekwama kumsubiri dereva wa mlalamikaji! maajabu,hukusikia wenzetu mabeberu walijitolea wamtafute huyo adui wa Lisu, ulisikia majibu yao? hahahaha kuwa eti wanao ueledi wa kinguli kumaliza tatizo hili, ulisha wahi kusikia wamemjua mhusika?
HAKI,HAKI,HAKI bado ingali tumboni mwa mama yake!
kwa kifupi adui wa LISU hajulikani hadi leo kwa hali hiyo HATARI juu ya maisha yake bado ipo.
Adui angalao anaweza kwasehemu kujulikana .
Mfikirie huyo aliyeweza kumvua Ubunge,kumyima fedha za matibabu na kumdhulumu haki zake!
 

Jumbe Brown

JF-Expert Member
Jun 23, 2020
7,740
2,000
Ni sababu zipi zinawafanya Lissu na Lema kuendelea kuishi ng'ambo?

Itakumbukwa baada ya uchaguzi mkuu 2020 Lissu na Lema walikimbia nchi na kujitwisha majina ya wakimbizi wa kisiasa hapa nchini na wakapewa hifadhi nchi za mbali huko Belgium and Canada.

Wakati ule they had genuine reasons na kila mtu aliwaunga mkono kwa maamuzi waliyoyachukua.

No doubt walikuwa wanamkimbia rais wa awamu ya tano ambaye alionekana mwiba kwa wapinzani na wakosoaji wake, sasa tuko na rais wa awamu ya sita kila kitu ni shwari, kwanini watu hao wasirejee nchini?

Je wanakimbia u-jobless hapa nchini baada ya vibarua vyao vya kuwakilisha wananchi kukoma?
Hao ni COMEDIAN ndugu yangu.....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom