Ni rasmi sasa VODA inafukuza wateja

Ni rasmi sasa VODA inafukuza wateja

Mie ndo kabisa huwa naiweka laini yao tu hewani coz wateja wangu wameizoe ila mapango mzima ni airtel hakatwi mtu hapa hamia airtel Voda hawana jipya (ila ushauri wangu kwa voda wamchunguze huyo meneja biashara wao labda katumwa kuharibu biashara yao take care!)
 
Hivi wewe mitandao mingine unapewa 45 sekunde ,50 au 60 ndo nn sasa hii si sawa na upu....

Acha kukurupuka,hapa kwa kwa kweli voda wamezingua,kama wewe ni customer care/service au marketing, mkajipange ,mna bore,
Cost za mawasiliano zinabidi ziende chini.
 
Ndugu Vodacom,

Ukiona mtu mmoja anakufuata ofisini kwako ujue anatatizo. Lakini ukiona watu mia elfu wanakuja ofisini kwako hakika ujue ww Vodacom unamatatizo na si madogo. wote hapo juu hakuna hata mmoja aliyekutetea. Jirekebishe.

Hao ma expatriate wanaokuja kujifunzia pombe bongo warudishe kwao ajiri vijana wa ki Tz wafanye marketing uone. Hiyo mozungu yenu haijui kama nchi hii inabadilika
 
Last edited by a moderator:
Wamebadili vifurushi ambavyo ulikuwa ukijiunga unapiga mitandao yote, lakini sasa ukinunua vifurushi hivyo unapiga voda-voda tu, huku kwenda mtandao mwingine unakatwa hela nyingi kama zamani zile! Hii ni msiba kwetu sisi walala hoi. Na kwakweli sasa inanilazimu kuuhama huu mtandao!

.
Mie line yangu ya Voda niliipaki jana kama nilivyofanya siku za nyuma kwa ule mtandao mwingine. Kwa sasa acha nijishikilie kwenye airtel maana naona kuna afadhali.
Huu upuzii wa Voda kwenye option ya kuchagua mitandao yote kuleta utapeli wa sekunde 9000 (voda--voda) sekende 45 kwa mitandao mingine ni utapeli uliovuka mipaka.
Sekunde 45 zinaweza kufikisha ujembe gani?
.
 
Ndg hawa siku hizi wezi kabisaaa maana unajikuta unaunganishwa na vifutushi ambavyo hujaviomba ukiuliza unaambiwa mbona umejiunga huduma fulani wakati hujawahi tuma ombi lolote mie nilishahama kitambo nipo Babalao Airtel bye bye Voda weziiiiiii
 
airtel ndo mpango mzima 3000 dakika 100 mb 400 Unatumia Mpaka unasahau sio rostam
 
hawa jamaa ni washe.nzi kweli,mtandao wao umekua mbovu alafu gharama zimepanda tena bora nirudi celtel a.k.a zain ila ukiwa mjanja sema Airtel MIMI NI BINGWA!
 
Voda wanapata hela yangu kwa huduma ya my number one tu
mambo yote ni yule jamaa wa
HAKATWI MTU HAPA.
 
Tutahama wengi ngoja niifufue line yangu ya tigo. Lakini nashangaa TCRA wako wapi wakati walipitisha sheria ya kushua bei internetwork calls
 
MKUU PENGINE UMESHINDWA KUVIELEWA HIVYO VIFURUSHI NA UMEJIKUTA UNA POTOSHA ALAF TUSI SAHAU HII NI BIASHARA.

WALICHO FANYA VODA NI KUFANYA MABADILIKO KIDOGO KWENYE MUDA WA KUPIGA MITANDAO MINGINE UKILINGANISHA NA VODA -VODA.

MFANO VIFURUSHI VYA MASAA24

TSH400=900SEC(VODA-VODA)+45SEC(MITANDAO MINGINE)+100SMS+50MB.

TSH500=1200SEC(VODA-VODA)+50SEC(MITANDAO YOTE)+250+100MB

TSH1000=3000SEC(VODA-VODA)+60SEC(MITANDAO MINGINE)+300+100MB

UKIJARIBU KUANGALIA VIFURISHI HIVI UTAGUNDUA KUWA SEC ZILIZOKUWA ZINA TUMIKA MITANDAO YOTE KWA SASA ZINA TUMIKA VODA-VODA NA BADO WAMETOA SEKUNDE KWA MITANDAO MINGINE.

SI KWELI KUWA HUPIGI MITANDAO MINGINE BALI MUDA WA KUPIGA UMEPUNGUZWA, NA HII NI BIASHARA.

Sasa kama mtu unapewa sekunde 60 za mitandao mingine, hii si sawa na hakuna? Kwa hiyo niwe na laini ngapi sas?
 
Kama Voda wameanza na wengine wataanza soon ts kupiga simu starehe kama kunywq bia
 
rostam aziz anamiliki asilimia ngap vile? au ndo pesa kwa ajil ya khanga na tishet na mabango?
 
walianza kupandisha bei mfano kile kifurushi cha 3500 kikawa 4200, mara dakika wakapunguza toka 140 mpaka 100.
sasa naona imewatokea puani na tutawahama wengi tu.


Ni muda huu huu nilikuwa nalumbana nao.
HAMIA ZANTEL.
 
Back
Top Bottom