MamaSamia2025
JF-Expert Member
- Mar 29, 2012
- 21,321
- 43,927
Harmonize ni Wanya Morris wa bongo. Anaimba sanaMboso jamaa anaimba sana ila kwa waliotoka wcb harmonize ni habari nyingine jamaa Kila wimbo ni hit song infact ndie king wa rhythm
Harmonize ni Wanya Morris wa bongo. Anaimba sanaMboso jamaa anaimba sana ila kwa waliotoka wcb harmonize ni habari nyingine jamaa Kila wimbo ni hit song infact ndie king wa rhythm
Dada mbona hukuja tena chumbani kwanguDuuuh!!
Wee em sema kwelii?Dada mbona hukuja tena chumbani kwangu
Dogo yupo Vizuri