Ni rasmi sasa Mbosso umeiva, umemheshimisha Diamond

Ni rasmi sasa Mbosso umeiva, umemheshimisha Diamond

Harmonize alisema wanaija wanatoboa kwasababu wanaimba kiingereza, ndio najiuliza hivi Konde anaijua hii lugha kweli. Maana hata wa London hawaelewe wanaija wanaimba nini
 
Wakati wapo ya moto band ndio kipindi wana mgogoro aslay akawa anatoa nyimbo zake zina hit chege alikuwa anasema mboso ni hatari kuliko wote pale ya moto band watu wakambishia ila sasa wameshusha mikono chini.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom