Ni rasmi sasa Mbosso umeiva, umemheshimisha Diamond

Ni rasmi sasa Mbosso umeiva, umemheshimisha Diamond

sinza pazuri

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2014
Posts
3,704
Reaction score
9,926
20250613_161136.jpg


Huyu hapa Mbosso aka Mshedede.

Alipotoka kwenye lebo namba moja Africa Mashariki ya WCB kila mtu alisubiri kuona anafanya nini.

Kiukweli nathibitisha sasa Mbosso ameiva.

First touch yake ni zaidi ya expectations za wengi amevuka mstari wa matarajio.

Ametoa EP nzuri sana, lakini akuishia hapo.

Promotion ya EP yake ni babu kubwa yani katika wanafunzi wa Diamond huyu naweza kusema kapata alama A+.

Kila kitu kwenye promo kipo on point.

Kila la heri Kilungi, umeweza. Umemheshimisha Simba.
 
View attachment 3366965

Huyu hapa Mbosso aka Mshedede.

Alipotoka kwenye lebo namba moja Africa Mashariki ya WCB kila mtu alisubiri kuona anafanya nini.

Kiukweli nathibitisha sasa Mbosso ameiva.

First touch yake ni zaidi ya expectations za wengi amevuka mstari wa matarajio.

Ametoa EP nzuri sana, lakini akuishia hapo.

Promotion ya EP yake ni babu kubwa yani katika wanafunzi wa Diamond huyu naweza kusema kapata alama A+.

Kila kitu kwenye promo kipo on point.

Kila la heri Kilungi, umeweza. Umemheshimisha Simba.
Mkuu harmonize unamzungumziaje? 😎

Samahani kama nimekukwaza maana wewe na diamond ni kitu na boksi.
 
Mboso huyu mwenye mashairi mepes mepes??? Au yupi?? Dokta nicheki homaaa ama UTI,nipe damuuu ama maleriaaa...dokta panawashaa panaumaaa daaaahhh😂😆😆😆😂
Mbosso toka atoe "Sele" sijui namuonaje, yaan km hayuko serious na Industry.

Siwezi sema kachoka au kaishiwa, maana bado sana kwenye game, ila namuona ki namna ya tofauti na mwanzo.

😂😂😂😂😂
 
Mbosso toka atoe "Sele" sijui namuonaje, yaan km hayuko serious na Industry.

Siwezi sema kachoka au kaishiwa, maana bado sana kwenye game, ila namuona ki namna ya tofauti na mwanzo.

😂😂😂😂😂
Tanzania kwani Kuna mtu tupo serious?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom