Ni okosefu wa adabu kumfananisha Mandela na dk. Slaa


Status
Not open for further replies.
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,296
Points
1,250
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,296 1,250
wakuu watanzania wenzangu tuacheni mawazo mgando kumfananisha dk. Slaa na marehemu madiba tunamkosea adabu kabisa
acheni siasa chafu
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,955
Points
1,500
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,955 1,500
Ni upeo mdogo kuwafananisha watu hao.
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,431
Points
2,000
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,431 2,000
wakuu watanzania wenzangu tuacheni mawazo mgando kumfananisha dk. Slaa na marehemu madiba tunamkosea adabu kabisa
acheni siasa chafu
Acha ujinga wewe, ni wapi walimfananisha na Mandela? au ndo unatala Ligi humu, acha ujinga kama huna cha kuandika ni bora ukabakia kuwa msomaji kuliko kupost ujinga
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,296
Points
1,250
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,296 1,250
Acha ujinga wewe, ni wapi walimfananisha na Mandela? au ndo unatala Ligi humu, acha ujinga kama huna cha kuandika ni bora ukabakia kuwa msomaji kuliko kupost ujinga
kuna nyuzi nimepita huko nimeyakuta haya usidhani nimekurupuka!
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
17,046
Points
2,000
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
17,046 2,000
hii inafaa jukwaa la vituko na jokes
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,305
Points
2,000
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,305 2,000
wakuu watanzania wenzangu tuacheni mawazo mgando kumfananisha dk. Slaa na marehemu madiba tunamkosea adabu kabisa acheni siasa chafu
Sasa ni nani anayekosewa adabu? Hayati Mandela au Dr. Slaa? But whatever it 's, I'd simply tell you; ndugu yangu, ya nini kujishughulisha na mambo madogo madogo yasiyofika japo robo kisado?! Mambo mengine ni ya kuyapotezea tu!! Ni ushauri tu; u can take it or leave.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,595
Points
2,000
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,595 2,000
Slaa amesema mfumo wa Tanzania ni sawa na apartheid which de facto means kwamba na yeye anajiona Mandela!
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,296
Points
1,250
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,296 1,250
Sasa ni nani anayekosewa adabu? Hayati Mandela au Dr. Slaa? But whatever it 's, I'd simply tell you; ndugu yangu, ya nini kujishughulisha na mambo madogo madogo yasiyofika japo robo kisado?! Mambo mengine ni ya kuyapotezea tu!! Ni ushauri tu; u can take it or leave.
mandela ndio aliyekosewa kwa majitu yanayoshabikia siasa chafu
 
M

Moony

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,600
Points
1,195
M

Moony

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,600 1,195
Sioni ubaya wa kuwafananisha, acheni ushabiki kwani Mandela lianzaje? hata naye alidharaulika nakudharauliwa na wanaomsifia leo.
R I P madiba.
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,102
Points
2,000
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,102 2,000
Dhambi sana hiyo......tena anayesema hivyo alaaniwe ,mandela(rip) hajawahi kuachanisha ndoa ya mtu wowote hadi amekufa,tofauti na babu slaa na mchumba waka j mashumbusi,BABU SLAA AMEWAHI KUFUKUZWA KANISANI KWA KUKOMBA RUZUKU NA KUSHINDWA WITO
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,296
Points
1,250
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,296 1,250
Sioni ubaya wa kuwafananisha, acheni ushabiki kwani Mandela lianzaje? hata naye alidharaulika nakudharauliwa na wanaomsifia leo.
R I P madiba.
r.i.p madiba

dk. Yupo sehemu nzuri tofouti na madiba ndugu
 
Gwalihenzi

Gwalihenzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
5,116
Points
1,225
Age
58
Gwalihenzi

Gwalihenzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
5,116 1,225
Dhambi sana hiyo......tena anayesema hivyo alaaniwe ,mandela(rip) hajawahi kuachanisha ndoa ya mtu wowote hadi amekufa,tofauti na babu slaa na mchumba waka j mashumbusi,BABU SLAA AMEWAHI KUFUKUZWA KANISANI KWA KUKOMBA RUZUKU NA KUSHINDWA WITO
Mbona kanisa lilikanusha haya majungu yako ya kitoto!
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,932
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,932 2,000
Mimi ndiye niliyemfananisha DR SLAA NA MANDELA na niko tayari kutetea hoja yangu , kama unadhani nilikuwa nafananisha sura au umri wao utakuwa umeboronga sana ! Wawili hawa wanafanana katika harakati zao za kuleta ukombozi halisi kwenye nchi zao .
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,773
Top