Ni noma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni noma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by IrDA, Nov 12, 2011.

  1. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    1.Jamaa alimpa lift dada, ikawa kila akibadili gia mkono unagusa paja la yule ddemu, basi yule dada akawa analalamika na kusema "kasome mathayo7". . .jamaa akaogopa na kuacha, kufika home tu jamaa akakimbilia biblia kufungua akakuta imeandikwa "Ombeni nanyi mtapewa

    2.Jamaa mmoja alikuwa ameipenda sturi ambayo alitaka aendekuonesha sampo kwa fundi akamwambia unitengenezee kama hii hii kumbe ile sturi ilikuwa imekatika mguu mmoja,kweli fundi aliitengeneza naye akavunja mguu mmoja mwenye sturi akaja akashangaa kuona imevunjwa mguu alipo ulizwa akajibiwa kuwa mbona nawewe ulileta sturi ambayo ilikatika MGUU


    3.Jamaa mmoja alisafiri na kasuku wake kwenda mombasa. .Watu kwenye bus wakatia story za ubasha huko mombasa, kasuku anasikiliza tu. jamaa kuona kasuku wake amenyamaza. .Akapeleka mkono bika kuangalia, mara akamshika **** yule kasuku. .kasuku akaruka. .JEH! JEH! TUSHAFIKA MOMBASA!!

    4.Jamaa mmoja mwenye kipara sugu aliambiwa ili aote nywele ni sharti atafute malaya akisugue kipara chake akajibu, "ingekua ni kweli basi ulimi wangu ungekua na afro."

    5.Kuna panya alikua akisumbua watu kwenye nyumba moja. Wakaamua kumtilia sumu kwenye nyama ya nguruwe. Siku ya pili panya aliwacha notice: oe sote waislamu hatuli nguruwe.

    6.Jamaa ana kigugumizi akapewa muwa ale akajibu, "si. . .si. . .siwezi. . .****. . .****. . .liza, ni. . .ni. . .na. . .****. . .****. . .ubovu. . .wameno. . .labda. ... .tuu. ... tuuka....ka.......KATIANE!"
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,419
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    o mama, u made my midnight!
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,239
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    maweeeeeeeeeeeee hiyo no. 1, duuu
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,528
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    Hiyo namba 6. Mara akatokea kibogoyo mwengine,jamaa akawauliza,je huu muwa niwape Mkatiane au wote Mkatiwe? Nalog off
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,171
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    namba 1 & 3 imenifanya nionekane crazy mbele za watu. Dah!
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Yarabi toba!
     
  7. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,903
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Mh aliposoma alikurupuka na kutoka nje, wacha amtafute yule dada!
    Hahahahaaaaaaaa!!!! It's fun

    Ha! Vipi hakuanza kuropoka?...
    Teh teh tehe!!!

    Uwwwwiiiiiiii!!! makubwa!!!
     
Loading...