Ni ngumu kupata mtoto

ndakushima

JF-Expert Member
Jul 27, 2015
216
225
Habarini,natumaini ni wazima.
Ngoja niende kwenye pointi

Ni hvi
Inasemekana kama wazazi wako hawakuwahi kuwa na mtoto basi kuna uwezekano mkubwa sana na ww kukosa mtoto.

Cc Heaven Sent Nifah
Sina hakika na hiyo imani yako ingawa swali lako hujaeleweka anyway kama unamuamini Mungu utajua kabisa kila mtu na kizazi chake alicho umbiwa na Mungu wala sivyo unavofikilia wew je ulishajiuliza kwenye familia hakujawahi kuwa na na mtu mwenye ulemavu wa ngozi or mapacha lakni watoto wakaja zaa mapacha?? Usikalili
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
57,680
2,000
*TEACHER*: _nielezee biashara ambayo imefeli kutokana na uzembe
*STUDENT*: Changudoa akipata mimba…
*TEACHER*: _get Out!!!!!!!!!!!!!!_
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
179,979
2,000
Sasa hao wazazi wamenipataje kama hawakuwahi kuwa na mtoto?
18879678_102465283686205_2815681422822473728_n.jpg
 

Nokia83

JF-Expert Member
Jan 16, 2014
24,643
2,000

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom