Ni nani mmiliki wa hospitali ya KCMC?

Ni nani mmiliki wa hospitali ya KCMC?

Mmiliki Wa Kcmc Ni Muumini Wa Kkkt Yeye Ana Hosptal Kenya,tz Nk Pia Dodoma Wana Tawi Lao Dcmc Dodoma/kilimanjaro Christian Medical Center Dcmc/kcmc
 
Kanisa la kkkt ndo mmiliki,
serikali wao wanagharamia uendeshaji kama sikosei,
mishahara,madawa ,miundombinuetc

[emoji115][emoji115][emoji115]@red
Sasa kama inagharamia yote hayo kwanini isiwe ya serikali kabisa.

Au

Kwanini Serikali igharamie mradi wa taasisi binafsi/dini kwa kiwango hicho kila mwezi badala ya kujenga ya kwake?

Something fishy!!
 
Serikali,wanasaidia ktk uendeshaji,kama kulipa madaktar bingwa,kupeleka baadhi ya madawa,vifaa tiba.ila sio wafanyakaz wote wanalipwa na serkali,ni wachache tu,ukarabati wa miundombinu wanakarabati wenyewe kkkt.Na serkali wanasaidia katika uendeshaji,sababu jukumu la utoaji huduma za kijamii ni la serkali,ndomana kwenye mapungufu serkali inasaidia.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kama huduma gani vile?,

argurment za nini?,huo mda mchafu sina sikuhizi,

nyie endeleeni kuotesha vitambi kwa hela za walipakodi,mi sioni tabu yeyote mpaka nianze kushupalia saana,sina shida na hela za wizi mimi,
nina hela zangu zinanitosha kabisaa na nakula na kushiba vizuri kwa halali bila kufanya ufisadi wowote,
ha ha ha
Take it easy mkuu
 
So hawana hisa wala mamlaka na wafanyakazi? Kufukuza kutumbua ? Kulipa wakurugenzi , kuwachagua n.k Maana nadhani wanawalipa wao,
Sasa kama serikali inalipa wafanya kazi wako haswa hii serikali ya sasa lazima iwe na sauti sana kwa shirika siyo?
Au ikoje mkuu?
Vipi, unataka kuinunua? Au unataka kuwafukiza kazi wote
 
So hawana hisa wala mamlaka na wafanyakazi? Kufukuza kutumbua ? Kulipa wakurugenzi , kuwachagua n.k Maana nadhani wanawalipa wao,
Sasa kama serikali inalipa wafanya kazi wako haswa hii serikali ya sasa lazima iwe na sauti sana kwa shirika siyo?
Au ikoje mkuu?
Vipi, unataka kuinunua? Au unataka kuwafukuza kazi wote!
 
Wakuu ni kanisa la KKT au ni serikali? Au wamegawana hisa? Sielewi yani

Aliyejenga KCMC ni "Good Samaritan Foundation" na akaikabidhi kwa Bodi ya Wadhamini ambayo inaundwa na makanisa ya RC, KKKT na Anglican, kama ilivyo YMCA! Kwa muda mrefu RC na Anglican wamekuwa waki play low profile na ndio maana watu wengi hudhani KCMC na hata YMCA kuwa ni mali ya KKKT
 
Hizo ni kwa unazozifahamu vipi kuhusu bugando,tosamaganga n.k je unataka kuaminisha wananchi kuwa kkkt INA vituo vya kutoa Huduma za kijamii kuliko madhehebu mengine?
Inawezekana
 
Mkuu mimi nilikuwa pale kwa muda marefu tuu pia mimi ni mlutheri pia, niliyoyasema nimeyaona jinsi yanavyofanyika. Serikali haipaswi kuogopa mahali fedha inazotoa zikifanyiwa ufisadi. Pia gharama za matibabu ziko juu sana japokuwa serikali inagharamia shughuli za uendeshaji. Halafu pia hospitali imejaa ukabila tu jambo ambalo sio jema hasa kwa hospitali inayomilikiwa na Shirika la dini.

Sent using Jamii Forums mobile app
Wachaga tupu ee
 
Hujui ulichoandika alafu hata matumiz ya mtandao huyajui maana ungekuwa unajua ungeenda google ujue maana ya hiyo logo. Waulize watu Wa afya logo hiyo inamaana gani kama umeshindwa kutafuta badala ya kuropoka tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa unabishana???

Gugo "satanic symbols". Pia unaweza muuliza Mshana jr. Kwa taarifa yako mambo haya yote uyaonayo kwa macho ya nyama maana zake zimejificha kwenye ulimwengu wa roho

sent from servant of God
 
Ingekua hospitali iliopo chini ya waislam...

Watu wangejaza povu kwny beseni...!

Sent using Jamii Forums mobile app


Kwa nini msijenge Hospitali then mkaweka MoU na serikali? Au unataka mpewe jengo la bure na serikali ili muanzishe hospitali kubwa kama Bugando au KCMC kama Mkapa alivyowapa Chuo cha Tanesco pale Morogoro na kukigeuza chuo chenu kikuu? Hii haitatokea tene....
 
Hii hosp ni jibu! na huduma zake ni duni sana! Kanisa linapiga hela tu
 
hamna tatizo kabisa kwa pesa za walipakodi kwenda kujenga makanisa,
ni sehemu ya maendeleo
Ndio na juzi tumrkabidhiwa sanamu ya bikra mariam ikulu na viwanda vinaendelea kujengwa

In white-collar crime, there are ink stains instead of bloodstains.
 
Back
Top Bottom