Ni nani mmiliki wa hospitali ya KCMC?

Ni nani mmiliki wa hospitali ya KCMC?

Nyoka na fimbo ya kifalme zinatumika kutokana na mitume walivyoitumia Vitu hivyo. Mfano nyoka ni uponyaji katika maisha ya kina Musa na pia fimbo ilitumika kuwaokoa wanaisrael kuvuka bahari n.k hivyo usikurupuke sana,weka mihemko pembeni. Angalia logo asilimia 80+ za kwenye Huduma ya afya utazikuta ziko hivyo
 
Sisi kanisani huwa tunachangia michango kwa ajil ya kuendesha taasisi za kanisa KKKT
Km hospital, secondary, chuo

Hospital
Kcmc
Seliani
Tumaini
Iambi hospital
Haidom hospita
Iringa hospital
Morogoro


Secondary
Makumira sec
Letharan sec
Iambi Lutheran
.......
.....

Zipo nyingi sana


Vyuo
Tumaini university makumira
University of Iringa
Tumaini university dares slam
Tumain university mbeya
.........
........
...


Tanzania Evangelical Lutheran church
We are blessed

Hapa hata marafik zetu wakatolik wanasubiri

Sitak kuwazungumzia wengne


mchana toch ,usiku magogo tufanyaje?
Hizo ni kwa unazozifahamu vipi kuhusu bugando,tosamaganga n.k je unataka kuaminisha wananchi kuwa kkkt INA vituo vya kutoa Huduma za kijamii kuliko madhehebu mengine?
 
Hizo ni kwa unazozifahamu vipi kuhusu bugando,tosamaganga n.k je unataka kuaminisha wananchi kuwa kkkt INA vituo vya kutoa Huduma za kijamii kuliko madhehebu mengine?
Huo ndio ukweli

mchana toch ,usiku magogo tufanyaje?
 
Pia hii hospitali iko connected na ufalme wa giza, angalia logo yao ni nyoka aliyejiviringisha kwenye bakora! -ambayo hio ni mojawapo ya nembo inayomwakilisha ibilisi

sent from servant of God
Tehe teheee, ahya nenda katibiwe kwa sangoma
 
Iko hivi, serikali haina hospitali, inategemea hospitali ya taasisi ya dini. Ni wazi serikali inapaswa iogope kwasababu sio Mali yake.

Manake serikali haina uwezo WA kufanya kilakitu, ni lazima ishirikishe wadau.




Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu mimi nilikuwa pale kwa muda marefu tuu pia mimi ni mlutheri pia, niliyoyasema nimeyaona jinsi yanavyofanyika. Serikali haipaswi kuogopa mahali fedha inazotoa zikifanyiwa ufisadi. Pia gharama za matibabu ziko juu sana japokuwa serikali inagharamia shughuli za uendeshaji. Halafu pia hospitali imejaa ukabila tu jambo ambalo sio jema hasa kwa hospitali inayomilikiwa na Shirika la dini.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakuu ni kanisa la KKT au ni serikali? Au wamegawana hisa? Sielewi yani

Inaendeshwa kwa ubia baina ya serikali na kanisa la KKKT. Wamekubaliana kupitia MOU, ukiipata MOU waliyosaini ndo imebainisha wajibu na majukumu ya kila upande. Vinginevyo utaendelea kupokea majibu ya kudhania ukweli upo kwenye MOU. Hospitali nyingi tu zipo katika mtindo huu zingine zimeingia ubia na serikali kuu zingine na serikali za mitaa. Ndo maana unasikia Hospitali teule ya wilaya. Hospitali teule ya wilaya ni hospitali ya kanisa inaingia ubia na halmashauri ili itumike kama hospitali ya wilaya kila upande unatakiwa kuwajibika kutokana na makubaliano mliyoafikiana kwenye MOU. St. Joseph ya hapo SOWETO inatumika kama hospitali teule ya manispaa ya Moshi.
 
wewe unaejua utueleze sasa
Mkuu unataka tuanzishe tena zile argument za MoU? Makusanyo yanaenda kuboresha huduma za hospital.

Bakwata wanapeleka wapi zile kodi za pale shaurimoyo al haramain?
 
Mkuu unataka tuanzishe tena zile argument za MoU? Makusanyo yanaenda kuboresha huduma za hospital.

Bakwata wanapeleka wapi zile kodi za pale shaurimoyo al haramain?
kama huduma gani vile?,

argurment za nini?,huo mda mchafu sina sikuhizi,

nyie endeleeni kuotesha vitambi kwa hela za walipakodi,mi sioni tabu yeyote mpaka nianze kushupalia saana,sina shida na hela za wizi mimi,
nina hela zangu zinanitosha kabisaa na nakula na kushiba vizuri kwa halali bila kufanya ufisadi wowote,
ha ha ha
 
Mkuu unataka tuanzishe tena zile argument za MoU? Makusanyo yanaenda kuboresha huduma za hospital.

Bakwata wanapeleka wapi zile kodi za pale shaurimoyo al haramain?
kama huduma gani vile?,

argurment za nini?,huo mda mchafu sina sikuhizi,

nyie endeleeni kuotesha vitambi kwa hela za walipakodi,mi sioni tabu yeyote mpaka nianze kushupalia saana,sina shida na hela za wizi mimi,
nina hela zangu zinanitosha kabisaa na nakula na kushiba vizuri kwa halali bila kufanya ufisadi wowote,
ha ha ha
 
Mkuu mimi nilikuwa pale kwa muda marefu tuu pia mimi ni mlutheri pia, niliyoyasema nimeyaona jinsi yanavyofanyika. Serikali haipaswi kuogopa mahali fedha inazotoa zikifanyiwa ufisadi. Pia gharama za matibabu ziko juu sana japokuwa serikali inagharamia shughuli za uendeshaji. Halafu pia hospitali imejaa ukabila tu jambo ambalo sio jema hasa kwa hospitali inayomilikiwa na Shirika la dini.

Sent using Jamii Forums mobile app

Labda utufahamishe ulikua kama nani pale?.

Na kuhusu Gharama kua kubwa, unafikiri Tatizo litakua LA nani ni serikali ama walutheri?.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
shandaraiz huyo nyoka sio ushetani!
bali ni alama ya,uponyaji sawa na yule nyoka aliyesimamishwa na Musa jangwani ili Wanaisraelu wapone sumu ya nyoka waliowauma baada ya kutumwa na Mungu!
Pia alama hiyo inamwakilisha Kristo aliyewambwa msalabani kwa uponyaji wetu wanadamu na tumaini la ufufuo na uzima!
Na pia inamanisha hospitali ni sehemu ya tumaini,uponyaji na uhuishaji!
 
Back
Top Bottom